Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: Hot cho SFC: chào mừng nữ thành viên đầu tiên

Đi đường HN em hay nhìn thấy 2 phụ nữ đi SF, một đi xe mầu cát, một đi xe mầu xanh. Do nhìn được từ cửa kính em mạnh dạn đoán các bạn ấy tầm 30-32 tuổi, tóc xoăn, ngang vai, khá xinh ... Ưu điểm của vợ cả em là lên xe rất hay ngủ gật nên em cũng được đôi phần tự do nghiên cứu giao thông đô thị.

Welcome thành viên nữ. Em xin hết ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/5/07
683
2
0

Mà anh em ta chào đón nồng nhiệt thành viên nữ mà bác nữ này chả thấy lên tiếng gì cả nhẩy, hay là bác ấy xúc động đậy quá nên không nói thành lời. Bác KV xem xét thế nào đi chứ nhẩy, hay là bác tổ chức buổi off ra mắt đi.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: maranelo

Đi đường HN em hay nhìn thấy 2 phụ nữ đi SF, một đi xe mầu cát, một đi xe mầu xanh. Do nhìn được từ cửa kính em mạnh dạn đoán các bạn ấy tầm 30-32 tuổi, tóc xoăn, ngang vai, khá xinh ... Ưu điểm của vợ cả em là lên xe rất hay ngủ gật nên em cũng được đôi phần tự do nghiên cứu giao thông đô thị.

Welcome thành viên nữ. Em xin hết ạ.
Chịu khó uống cafe buổi sớm ở Tô Hiệu để còn ngắm một em Veracruz màu xanh ngọc do một madame điều khiển, Maranelo nhé!:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: tuan1368

Mà anh em ta chào đón nồng nhiệt thành viên nữ mà bác nữ này chả thấy lên tiếng gì cả nhẩy, hay là bác ấy xúc động đậy quá nên không nói thành lời. Bác KV xem xét thế nào đi chứ nhẩy, hay là bác tổ chức buổi off ra mắt đi.
Cuối tháng 11, Ms VA có xe, nghĩa là anh em ta có thể diện kiến bác ý vào buổi offline đầu tiên của tháng 12. Rượu càng để lâu càng nồng!:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Maranero nhìn thấy 1 nàng lái SF màu be, tóc ngắn, khoảng 30-32 tuổi, có khi là vợ cả tớ cũng nên. Dạo này vợ cả cũng hay lượn lắm. Lần sau nhìn hộ BKS và thông báo giúp nhé, "kiểm soát" tí:)

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Trích đoạn: NamKhanh03

Maranero nhìn thấy 1 nàng lái SF màu be, tóc ngắn, khoảng 30-32 tuổi, có khi là vợ cả tớ cũng nên. Dạo này vợ cả cũng hay lượn lắm. Lần sau nhìn hộ BKS và thông báo giúp nhé, "kiểm soát" tí:)

Chết mịa, đụng lung tung thế này thì chít, chắc em chọn xe nào nó thông dụng & phổ cập hơn chứ đi mà có người theo dõi thì sợ lắm.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em mới đầu lấy xe màu Bluetitanium cũng lo lắm , sợ màu xe mình ko phổ thông đi đâu cũng dễ bị để ý ...:D:D. Chẳng may hôm nào đi .... mà nguời ta biết xe mình thì phiền:D . May quá HN bây giờ có đến mấy chục bác SF màu giống của em rồi , dễ chối tội..:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/5/07
683
2
0

Bác Mũi dài này ăn vụng biết chùi mép phết nhẩy.:D