Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Re:HOT ! HÓT ai là Lãnh Đạo JFC từ hôm nay 03 05 2011 ???

Có vụ hôi thảo,hôi thao nữa à.Bọn em giờ cứ gặp nhau qua tin nhăn or phát sinh bât chợt.
Ai rãnh phi xe đến,uống cafe ,ăn nhậu,chia sẽ,khoe xe,khoe đồ chơi và chia xiền hoá đơn rồi về.
Chẳng quan tâm gì đến đìều lệ nữa,vì nhiều ràng buôc cho các thành viên quá.
...."Không có gì quý hơn Đôc Lập Tự Do ...."mừ...
Đến để thêm bạn bớt thù,để thấy vui hơn khi ở chơi JEEP chỉ một mình.
Nhiều JEEP đàn anh đàn chị và đàn em vẫn tay băt mặt mừng vui vẻ lắm lắm !
Thế thôi.
Tự bản thân mỗi ngươi đều có cam kết cá nhân là không làm phiền nhau khi không liên quan ....cơm áo gạo tiền lẫn nhau.!
Điều lệ nhẹ nhàng vây đó.
Vui thì đên,ngồi lâu 1 chút nữa...
Thấy khích bác này,băt bẻ ngươi kia,nói...ngươi văng mặt....thì xin vê trước....
Do vậy,thực ra .sau những hiêu lầm không đáng,chúg em vẫn vui và vẫn đến vơi nhau bằng tấm lòng và thời gian rảnh,tât cả khôg cân bình bầu gì nữa.
Coi là Hội cũng tốt,không coi là Hội cũng tốt.Tât cả đều có hai mặt của nó.
Hội thât ra chưa mua bản quyền thì ai đó hay mình đi nhân danh Hôi cũng chẳng sao.Logo thì lây trên mạng or vẽ lại rôi dán vào xe ,ai câm,luật nào phạt được....

Tóm lại.không ảnh hưởg đến hoà bình thê giớii thì ...em action đây.Máy chạy_Diễn _Cắt_ Âm thanh_Sai thoại_(Cái nàyem mơi đấu tranh nè)

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

Bác TD nói quá chuẩn...kính bác 1 ly nhé.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Ngày nào mà không vui đâu nà bác 2257.
Chẳng qua có 1 vài trục trặc mà JEEP thường vấp như xăng không thông,bugi không lên lửa,các-đăng k được vô mỡ đều đăn vậy mà....
Chỉnh lý vài phút thì chạy đều thôi mà...
Xem tất cả làchuyện nhỏ thì nó nhỏ,xe hư chút mà ngôi nhăn,khóc thì chuyện không lớn nó cũng sẽ thành lớn.
Ông anh lo kiếm tiền đi,mơi có tiền mua thơi gian và mua vé máy bay online,ofline được....
He he,hết mưa là nắng hửng lên thôi.Hết khổ là zui vốn lẽ đời.
Chờ xem những show tới tới của JEEP SÀIGON nha anh !

Tập Lái
22/5/09
18
1
3

Đã chơi Jeep thì cái tinh thần mới là quan trọng.Tiền bạc vật chất chỉ là phù du thôi.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44

TrinhHieu nói:
Đã chơi Jeep thì cái tinh thần mới là quan trọng.Tiền bạc vật chất chỉ là phù du thôi.
bác này mới bài đầu tiên mà đã nêu chính kiến và rõ ràng như vậy...em mời bác ly cafe nhé...

Hạng B2
13/10/10
152
0
16
54

TrinhHieu nói:

nếu mọi người AI CŨNG NGHỈ NHƯ BÁC THÌ ĐÂU CÓ CHUYỆN ĐỂ NÓI.THÔI EM ĐI CHỢ MUA MỒI ĐÂY.....BẠN BÈ ĐANG CHỜ....NHẬU...HEHEHEH

Tập Lái
9/2/11
20
0
0
50

Sao mà lâu ngày vào đây em đọc thấy chỗ nào cũng có cãi nhau vậy mầy bác ơi. sao mà buồn quá vậy ?

Hạng B1
8/10/09
56
1
6

bác nào hiểu em mời café