T
TamPhan
Guest
RE: HOT!HOT!Tư vấn mua xe gấp.

Anh tiềm được cái này trên mạng nè Ku:
Mercedes-Benz đang mất dần khả năng đáng tin cậy - nguyên nhân chính khiến xe mất giá ngày càng nhanh. Chính Mercedes cũng đã thừa nhận, một cách không chính thức, rằng sự nóng vội trong việc áp dụng công nghệ mới khi chưa thử nghiệm hoàn chỉnh đã gây nhiều tai tiếng về kỹ thuật trong vài năm trở lại đây
Quên chiếc S đi nhé!:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Sao ko tính tới Rav4 nhỉ.:)

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

MDX là lựa chọn thích hợp nhất...

@lovecars: ai bác lại đi so sánh MDX với RAV4 bao giờ...khập khiễng wa...RAV4 (CRV..) là xe dành cho phái nữ mà..:D

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: nguoinhaque

MDX đi bạn , hôm nay nhìn nó đẹp wá , chac fai ngang voi Q7 & X5 ---> đẹp
Chắc bác lầm với MDX 07,con đó thì khỏi chê rồi,còn 03 thì nó khác hẳn kg giống 1 thứ gì,kg sang bằng trông giống 1 con thú hoang vậy
Có tới 63K thì có thêm 10K nữa với Papa của Bác previa 1995 em nghĩ chắc cũng không thành vấn đề lớn
Em mà dc như vậy em cũng mừng,63k ở đây là phải nợ ngân hàng mới có dc bác ợ,bây giờ trong tay của gia đình em chỉ con vỏn vẹn 50-51k mà với số tiền này kg mua dc con nào cho nó ra hồn

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

Nói thật bác nhé, chừng đó tiền mua con Camry 3.5 đi. Bác mua đi S class thì cũng được chỉ có điều đi xe đời sâu quá, người ta lại cười cho. Đi Camry 3.5 vừa có bảo hành, vừa được đi xe mới, vừa giải quyết khâu oai, bán lại đỡ mất giá..... Sau này có tiền thì bán nó đi các thêm ít tiền nữa đổi con xe ngon đi. Ai mà không thích đi xe ngon, nhưng có điều tiền bạc mình thế nào thì mình tính cho kỹ, không chỉ béo mấy thằng gara.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Mua được xe mới thì bán rẻ lại cái Previa cho anh nhé !!! Anh đăng ký trước rồi đó.:D

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: londonmet

Nói thật bác nhé, chừng đó tiền mua con Camry 3.5 đi. Bác mua đi S class thì cũng được chỉ có điều đi xe đời sâu quá, người ta lại cười cho. Đi Camry 3.5 vừa có bảo hành, vừa được đi xe mới, vừa giải quyết khâu oai, bán lại đỡ mất giá..... Sau này có tiền thì bán nó đi các thêm ít tiền nữa đổi con xe ngon đi. Ai mà không thích đi xe ngon, nhưng có điều tiền bạc mình thế nào thì mình tính cho kỹ, không chỉ béo mấy thằng gara.
Sorry bác em đã nói rồi em kg thích xe VN

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

Bác ở VN mà không mua xe VN thì cũng hay đấy..... Cưới vợ hai VN còn zin thì sướng hơn cưới con vợ Tây bị mấy thằng gara nó chọc cho bét nhè :mad:

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Chất lượng xe VN thì bác cũng biết rồi,cho dù mới đi nữa thì chất lượng cũng thế thôi,thà đi mua 1 con nhập xịn cũng tốt hơn nhiều.Nếu mua xe VN thì chỉ có Mer E là tốt nhất ngoài ra thì em kg quan tâm