Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Re:[HOT] Lamborghini LP570-4 Superleggera đầu tiên về Việt Nam !!!

hôm qua em nghe đồn là Lambor này về Ninh Bình ạ, mà đọc xong bài của bác toilathequang em cũng toát mồ hôi luôn :D

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48

nào giờ ở VN chỉ thấy bò đen , bò vàng, bò xanh hôm nay có thêm con bò sữa Ba Vì này chắc VN đủ màu rồi :D, mấy con này tôi chỉ thấy dạo phố nẹt po thôi chứ có bác nào dám đạp đâu, đường  đâu mà đạp gầm thấp lè tè , hơi tiếc :(

Hạng B2
5/7/08
188
0
0

bài của bác toilathequang nói cũng hơi quá. em chưa bao h đc ngồi trên siêu xe thể thao nên cũng chẳng rõ nó xóc, nó đau đầu thế nào nhưng chẳng phải ngẫu nhiên mà nó hot trên toàn thế giới. cũng phải có nhiều cái hay thì mới nhiều người đổ tiền mua vậy chớ :))

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Bài của ông quocvinh mang tính thực dụng quá. Thú vui hay đam mê nào mà ko phải trả giá bằng lòng nhiệt huyết và mức chịu chơi. Siêu xe giúp cho chủ nó thoả cơn "khát" thì cũng phải "đền đáp" và "cưng chiều" nó hơn nhưng xe khác chứ. Chơi gái thì đòi siêu mẫu mà cho ăn thì như nông dân thì gái nào mà chịu. Nếu chịu ngu mà dc siêu xe thì em xin ngu suốt đời hehe

Hạng B2
26/2/10
424
8
18
36

1. Xe thiết kết tốc độ cao, nhưng dù ở VN hay nước ngoài cũng đâu bao giờ được chạy thoải mái như ở đường đua, cao lắm cũng >150km/h ở đường cao tốc nước ngoài, ngoài ra cũng tàn tàn mà chơi, nên việc có bị sốc hay ko thì bị tí cũng chả sao.
2. Siêu xe ko dành cho nhà nghèo, nên cái vấn đề tiền bạc ko cần phải bàn. Chỉ có những thằng nhà nghèo đua đòi mới phải coi chứ dân chơi siêu xe toàn nhà giàu thì xá gì mấy thứ này.
3. Không biết ông đấy nói siêu xe đấy là siêu xe nào? Từ thập niên mấy?
4. Dễ tai nạn chỉ dành cho các phần tử quá khích vì đam mê tốc độ.
5. Xăng -> $ -> nhà giàu -> no problem!
Túm quần lại, siêu xe chỉ dành cho dân nhà giàu + đam mê xe, nên những vấn đề cỏn con này chỉ dành cho dân chơi nửa mùa phải quan tâm.
Nói như bác Z9, tất cả anh em ở đây ai cũng muốn ngu như thế hết

Hạng B1
5/11/10
78
0
0
Tp.HCM

Reventon No.1 nói:
Túm quần lại, siêu xe chỉ dành cho dân nhà giàu + đam mê xe, nên những vấn đề cỏn con này chỉ dành cho dân chơi nửa mùa phải quan tâm.
Nói như bác Z9, tất cả anh em ở đây ai cũng muốn ngu như thế hết
Bác Reventon nói chí phải. Em muốn ngu như a ý mừ chắc suốt đời này cũng chả được...

Tập Lái
29/9/10
4
0
0

@H.I.T: đồn gì mà đồn, về cả tuần nay rồi. Ở HN có 1 ngày rồi biến rất về NB

Hạng B2
9/10/10
417
2.542
93
35

Bác ấy đang nói về giá trị thặng dư và giá trị sử dụng của 1 sp cùng với sự phiền toái của nó,tuy có một vài phần hơi quá nhưng nhìn nhận thực dụng một chút cũng có phần chính xác.Ngay cả ở nc ngoài ko phải lúc nào người sở hữu mấy "ông kẹ" này cũng sử dụng thường xuyên,nhưng lúc dùng thì rất đáng,vd như đem ra đua xả stresst thif vô đối rồi:D. nhưng ở nc ta thì sao,nhỡ đang đạp phê quá,cứ đạp...đạp...ga mãi rồi...sao nữa nhỉ...
:D...

Hạng C
13/4/08
595
0
16

cũng chỉ là từ cái niềm đam mê mà ra thoai ah

Hạng C
16/2/06
777
2
18

bác toilathequang: đọc bài bác xong em mới té ngửa, thôi có tiền cũng làm một con như vậy, chạy khổ thật như chạy xe bò nhưng mà được cái mặt nó vênh lênh trời:cool: