Tin Tức Giao Thông Hot news... ^_^

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Em nói thật nhé...Đồng ý người đã mất thì thôi kg tranh cãi..Nhưng nói thật các anh ấy cũng fai nghĩ lại vì sao nghe tin ấy mất thì mọi người lại không mấy tiếc thương...Chạy xe máy mà đến mức chết như thế này chỉ vì một chị qua đường ẩu..E thiết nghĩ tốc độ anh ấy đi lúc đó không thể nào dưới 60 nên mới xử lý không kịp như vậy..Dù là bất ngờ bị tạt đầu thế nào đi chăng nữa nếu giữ khoảng cách nhất định hoặc chí ít tốc độ tầm 40 đổ về thì chắc không nghiêm trọng đến vậy..:3dchientrung:
Em thì nghĩ khác bác ơi. Dù sao người cũng đã chết, chia buồn.
Nhưng nếu nghĩ về nguyên nhân xử lý không kịp, thì e nghĩ là do chở phụ nữ nên mải mê tít mắt hỏi han gia cảnh, hoặc là đang đi mây về gió, liếc mắt ra sau đưa tình đúng lúc phía trước quẹo ẩu, nên xảy ra cớ sự.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Đủ các giả thiết có thể xảy ra, tuy nhiên theo kinh nghiệm của em (Xin lỗi các bác ở phía Bắc), ở ngoài nớ người dân, kể cả xxx tham gia giao thông nhưng hành động mang đượm màu sắc "bản năng", nên khó lường lắm!
Em thì nghĩ khác bác ơi. Dù sao người cũng đã chết, chia buồn.
Nhưng nếu nghĩ về nguyên nhân xử lý không kịp, thì e nghĩ là do chở phụ nữ nên mải mê tít mắt hỏi han gia cảnh, hoặc là đang đi mây về gió, liếc mắt ra sau đưa tình đúng lúc phía trước quẹo ẩu, nên xảy ra cớ sự.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em cũng gặp trường hợp này 1 lần trên đường Nguyễn Văn Trỗi, 2 anh CSGT đang chạy mô tô trên Nguyễn Văn Trỗi đến ngã 4 Nguyễn Trọng Tuyển thì có 1 chị chạy tay ga không rõ là vượt đèn vàng trên NTT hay là từ NVT rẽ trái vào NTT (vì trên NVT đèn mới vừa xanh thôi) cắt mặt 2 anh và " Rầm ..." , chị ấy nằm bất động lun, còn 2 anh CSGT sau khi bị ngã thì đứng dậy lo chăm sóc cho chị kia, em đi sau 2 anh ấy và chạy chậm nên may mắn né kịp, không bít chị ấy giờ ra sao