ETO
Hạng B1
28/4/13
76
1
0
sieuthixehoi nói:
Hyundai i10 bị gạt ra vì xấu, giờ ít được ưa chộng và vì cái tiêu đề các bác ạ

cho em hỏi ngu tý là sao em ko add được ảnh cho sinh động các bác nhỉ?

Nick bác giống nick em, spam ít nên tập lái ko cho up ảnh.

Hyundai họ ko đưa những sản phẩm mới nhất vào Việt Nam đâu, còn vì sao thì nhiều lý do.

Tập Lái
7/7/13
6
0
1
em cũng đang phân vân giữa 2 em này, đúng là kỳ phùng địch thủ, em thi khoái spa còn vợ cả thì khoái pi theo các bác giờ em phải làm sao để rước em spa về đây? mong các bác làm quân sư cho...hixhix

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
giangtp nói:
em cũng đang phân vân giữa 2 em này, đúng là kỳ phùng địch thủ, em thi khoái spa còn vợ cả thì khoái pi theo các bác giờ em phải làm sao để rước em spa về đây? mong các bác làm quân sư cho...hixhix
bác nên hỏi thăm bác Nissan1412, bác ấy vừa rước SP AT 2013 sau khi qua quá trình suy nghĩ chọn lọc để tham khảo ý kiến.

Hạng B2
giangtp nói:

theo em bác cứ múc cả 2 , spa cho bác và Pi cho vợ là đẹp cả đôi đường hờ hờ

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
vợ là nhất rồi, vợ thích cái gì mình chọn cái đó đi, cho nhẹ đầu, xe nào cũng đẹp mà. nếu mình mình, thì cần gì tư vấn, thích là nhích thôi.

ETO
Hạng B1
28/4/13
76
1
0
giangtp nói:

Vợ bác có lý đó. Nhưng bác mua Spark thì dư ra được 50tr, đủ để chi trả cho 1,5 năm nuôi nấng vợ 2 của bác.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
mấy cái hình so sánh chưa thấy bác chủ ơi!