Hạng D
4/2/12
3.202
11.530
113
Ban Kia nói:
Nokia1202 nói:
sieuthixehoi nói:
Nokia1202 nói:
Em mới mua Pi 2013 có cả cửa sổ nóc luôn :)) , spark ko có cửa đâu
So sánh làm j cho mệt
P/s em đã chạy cả 2 xe vì nhà có cả 2 xe

bán có cửa nóc gần 450 củ mà bác =)), cửa nóc cùng lắm là ngan đô thui hô hô
Hì...bác thật bảo thủ
Em thích những ngừoi như bác

Thích thích ccc

Đang tự sướng hả cu

Ccc =>> con cua cái :))))))

Hạng B1
17/2/14
65
45
18
Mình cũng đang băn khoăn khi cân nhắc lựa chọn giữa 2 em này. Các bác phân tích cũng nhiều, mình cũng tham khảo cũng khá. Lý do băn khoăn duy nhất hiện tại của mình đó là về độ giảm thiểu chấn thương khi xảy ra va chạm.

Spark có 4 túi khí cho các chỗ ngồi
PI thì chỉ có 1 túi khí cho người lái.

Nếu đi gia đình (chứ đâu phải chỉ có lấy xe đi vòng vòng 1 mình) thì có vẻ Spart ghi 1 dấu son tốt ở điểm này.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
moprit nói:
Mình cũng đang băn khoăn khi cân nhắc lựa chọn giữa 2 em này. Các bác phân tích cũng nhiều, mình cũng tham khảo cũng khá. Lý do băn khoăn duy nhất hiện tại của mình đó là về độ giảm thiểu chấn thương khi xảy ra va chạm.

Spark có 4 túi khí cho các chỗ ngồi
PI thì chỉ có 1 túi khí cho người lái.

Nếu đi gia đình (chứ đâu phải chỉ có lấy xe đi vòng vòng 1 mình) thì có vẻ Spart ghi 1 dấu son tốt ở điểm này.
picanto ko phải 1 túi khí đâu

Hạng D
24/7/12
4.193
13.289
113
michael_jackseo nói:
các bác cho em hõi. <500tr có mua dc MN nhâp ko ä???  xe mói hay xe cü. thanks các bác!!!
Mua đc bác, bản gần full thui, tất nhiên là xe nhập lướt (xe đã chạy rồi) .......

Tập Lái
17/2/14
8
1
0
29
Bà Rịa
futureneodo nói:
michael_jackseo nói:
các bác cho em hõi. <500tr có mua dc MN nhâp ko ä???  xe mói hay xe cü. thanks các bác!!!
Mua đc bác, bản gần full thui, tất nhiên là xe nhập lướt (xe đã chạy rồi) .......

Em chỉ thích Sunroof!!! Nếu xe chạy lướt thì phải lựa chọn kỹ khi mua

Hạng D
24/7/12
4.193
13.289
113
michael_jackseo nói:
futureneodo nói:
michael_jackseo nói:

Em chỉ thích Sunroof!!! Nếu xe chạy lướt thì phải lựa chọn kỹ khi mua

Mua hàng lướt thì chấp nhận ...hên xui thui bác