Hạng B2
27/8/10
122
0
18
37
Hà Lội
sieuthixehoi nói:
Morning korea nói:
futureneodo nói:
Xì pác thấy so sánh hơn MN mà sao ra đường ít thấy, 10 em MN mới thấy 1,2 e xì pác. Chắc là mấy bác seo che vo let còn nhiều việc phải làm lém á
Bác Sieuthixehoi đang "làm" đó Bác. Bên OF bác cũng lập 1 thớt tt dư thế này..."chiến trường" khá khốc liệt đó ạ.
sieuthixehoi nói:
TOI.NGUYENLONG nói:
toàn thấy khen spark thôi ngon so sánh với em xe nhập nội địa này xem....tào lao hết sức!!!!!!!!!!!
!
có vấn đề gì đâu cụ, vì cơ bản em so sánh 2 dòng xe chính quy, còn xe nhapaj thì ngoài cái tên "nhập" ra thì vẫn so sánh bình thường chứ có gì nổi bật đâu cụ, tiền nhiều option nhiều, tiền ít options ít thế thôi
Nếu mà giá của Spark + 20tr nữa thì E bao sân phần lớn KH sẽ mua Morning đó ạ ...: kể về máy - công suất, Option: túi khí...thì khỏi bàn luôn!
he he, nói chung mọi sự so sánh là tương đối, cho nên em mới chốt là quan trọng nhu cầu của người sử dụng thôi
Bác nên "chém" bên OF thôi, qua đây "chém" lộ hàng từa lưa rồi:

hoanggiangauto viết
liệu kụ "chém" quá tay ko vậy
???

ko cụ ạ

đến thời kỳ E nó thường xuyên bị "trúng gió" thì phải thôi, xe "géc manh nỳ" mà.

câu này em fun cụ ý thôi, chứ xe mua gần được 10 năm rồi mà cụ ý bảo vừa mua 2005 nên ko được tốt thì fun quá

sao vậy kụ, quả nhiều nhiều kụ ben Thaco xin số kụ để giải "ngu" giống E lắm nè 8

Báo cáo cụ, cụ nào cần số em có số, trước khi thuế ở hà nội lên 20% em có đặt Cruze nhưng ko kịp nên chuyển sang lêys Forte bản SXMT lúc đó là 540 triệu, đi cảm giác rất yếu, được cái là nhiều options và chuyển số nhẹ nhàng.
Sau đó em có mang vô hãng kiểm tra, thì họ bảo chân ga điện tử thông số cài đặt chưa chuẩn gì đó, em bảo chỉnh được ko, họ lắc đầu -> hô hô, ko phải chê, đây là cụ hỏi thì em tâm sự thôi

Sau đó em làm ăn đen quá bán đi mua Chevrolet Spark Van dùng đến bây giờ vẫn thích và vừa múc thêm CX5, thông tin chuẩn cụ nhé
[blockquote][link]http://sieuthixehoitructuyen.com....xe[/link] gì là em cũng bán @@ - Mr Mạnh : 0988.693.163
Interfan111 viết
Cụ đọc kỹ trước khi phán nhé. Xe matiz em mua mới năm 2005 và bán sau hơn 1 năm sử dụng
Vâng, em xin lỗi vì đã hiểu nhầm ý cụ. Nhưng mà xe cụ là matiz 2005 mà, cụ đọc kỹ bài viết của em giúp em với

Còn cụ chê forte yếu mà lại thích cruze thì cũng fun thật. Hay xe forte cụ mua bị lỗi

ủa, em viết bài này đâu phải để chê kia đâu nhỉ, trong bài không dưới 2-3 lần em nói là mỗi xe có điểm mạnh riêng, và chọn lựa là tùy nhu cầu từng nhà mà

Còn về Fote và cruze thì em không dám phán bừa, đơn giản là em là người sử dụng cả 2 xe đó rồi nên cũng dám trả lời với bác là xe nào hay hơn ( hiện tại em dùng xe khác cả 2 xe đó nhé ). Cũng có thể em Forte của em bị Lỗi, vấn đề là hãng không khắc phục được lỗi mới là điều buồn, mà xe em mới tinh chứ ko phải mua lại cụ nhá"
NHẢM HẾT SỨC ... PR cho GM thì cũng vừa vừa thôi
...CX5 của bác đâu: cho E 500 hình với ???

[/blockquote]

Hạng B2
hoanggiangauto nói:
mời các Bác "ném đá" tiếp theo dẫn chứng:

Ủa, em có bảo là em không bán xe đâu, mà cả 2 website đều là diễn đàn xe mà cụ????, cụ có thể xem cả ở diễn đàn cộng đồng xe hơi cũng có bài của em đó cụ hờ hờ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/11/12
372
8
18
HCM
huuxuanauto.com
vui vãi.các bác ùa vô ném đá cho vui ạ.lâu lâu mới sãng khoái thế này haha.
em thì em sống chết với morning thôi.
khi nào bác cher đổi hình dạng mi nhon xíu em phụ cho một tay.chứ xấu vãi thế lày thì em xin!!!!
nếu bác so fote và em cruze thì em like cho em nó 1 vé kiểu dáng khỏi bàn chạy thì khỏi chê !!!!!!!

Hạng B1
14/7/13
90
37
18
Em nghĩ không nên công kích cá nhân các bác à, xe nó thế nào thì ném đá thế ấy.

Về kiểu dáng thì mỗi người mỗi cảm nhận thôi, đẹp người xấu ta và ngược lại. Em thì thấy phần đầu xe Spark đẹp hơn, phân đuôi xe thì Picanto đẹp hơn, nhìn tổng thể thì Spark đẹp hơn, nhìn khỏe hơn.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
baowindow nói:
Em nghĩ không nên công kích cá nhân các bác à, xe nó thế nào thì ném đá thế ấy.

Về kiểu dáng thì mỗi người mỗi cảm nhận thôi, đẹp người xấu ta và ngược lại. Em thì thấy phần đầu xe Spark đẹp hơn, phân đuôi xe thì Picanto đẹp hơn, nhìn tổng thể thì Spark đẹp hơn, nhìn khỏe hơn.
Comment khách quan!

Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
Chung quy lại là Bác nào máu E nào thì cứ "chiến" thôi ạ, cứ ném đá, ném gạch làm gì...mỗi xe đều có lợi thế riêng.
chúc các Bác đắt khách ... có 1 lựa chọn phù hợp với nhu cầu!

Hạng B2
14/11/12
372
8
18
HCM
huuxuanauto.com
Ơ XE BÁC CÓ OPTION NÀY KHÔNG MÀ CHÊ KIA THIẾU AN TOÀN NHỂ
6 TÚI KHÍ,KÍNH CHỐNG CHÓI,4 THẮNG ĐĨA CHỐNG TRƯỢT
CẢM BIẾN DE,ĐÈN BI LED........
KỂ RA SƠ SƠ CHƠI