Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
bên này tại sao giá cao hơn nhiều so với Khang an nhỉ
Khang an giờ mới 17-18
Song hành khởi công thì ko bít ra sao đây
Cách quận 2 có 5km xe máy - trong khi quận 2 đã 40:3dcuoi:
KA ko có lô diện tích nhỏ thôi, chứ cùng diện tích thì giá cũng tương đương mà bác! Mà sắp tới KA lợi thế hơn là có chung cư và TTTM+Big C trong khu luôn. Thêm Song Hành khởi công nữa.

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
KA ko có lô diện tích nhỏ thôi, chứ cùng diện tích thì giá cũng tương đương mà bác! Mà sắp tới KA lợi thế hơn là có chung cư và TTTM+Big C trong khu luôn. Thêm Song Hành khởi công nữa.

BIG C nó nằm ở đâu vậy bác.

1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
Khu này em thấy dân cư còn thưa thớt quá, mở Big C liệu ổn không nhỉ?
Dân mua chung cư quận 9 chắc phải đến 95% hơn là mua ở, khu này đầu tư toàn mua đất thôi, compound còn ít người đầu tư mua huống hồ chung cư. Nên có xây TTTM thì cũng không lo ế.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Khu này em thấy dân cư còn thưa thớt quá, mở Big C liệu ổn không nhỉ?
Dân còn thưa nhưng ko có cạnh tranh thì cũng làm ăn tốt bác ạ. Tại khu này toàn dự án lớn, nhà còn ít nên các bác cảm giác loãng thôi chứ thật ra cũng khá xôm tụ rồi. Trước mắt chủ lực đã có 3 cụm chung cư Phố Đông, The Eastern, Flora Fuji, cộng thêm sinh viên trường CĐ Sư Phạm MG TW3, cư dân Nam Long, Gia Hòa và rải rác các dự án khác. Còn cư dân cụm Sky 9 Sun Tower dưới 1 tỷ sắp giao nhà khi move in thì 1 cái Big C có khi còn thiếu đó bác.

Hạng B2
9/5/15
182
2.291
133
Bác nào cần ĐẤT ĐỂ XÂY NHÀ Ở, ngay đường Liên Phường, Phước Long B (ngay khu Hưng Phú) mà ngân sách <1.2ty thì inbox em nhé.

• Like
Reactions: Nguyên Khôi Đỗ