Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Tình hình em mới đi khám điền thổ khu Hưng Phú thấy nhà xây mới và người về ở bắt đầu nhiều. Công trường dự án River Park do Hòa Bình xây cho MIK đang hoạt động rầm rộ. Coi bộ đông vui rồi nha các bác

Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Bác nào có đất HP lên kế hoạch xây nhà là vừa

Hưng Phú 1-2 và River Park (River Terrace cũ), Phước Long B, Quận 9

Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Tình hình em mới đi khám điền thổ khu Hưng Phú thấy nhà xây mới và người về ở bắt đầu nhiều. Công trường dự án River Park do Hòa Bình xây cho MIK đang hoạt động rầm rộ. Coi bộ đông vui rồi nha các bác
Em vẫn không tin là cái River Park đó thành công, MIK nhắm vào bán shophouse rất nhiều, nhưng khu này khá biệt lâp, 1 mặt là vành đai xe cont chạy đầy, 1 mặt giáp HP hiện nay mới lèo tèo vài cái nhà, không thông qua được khu Nam Long nhé, từ HP muốn ra Liên Phường phải chạy cả mấy trăm mét nữa, mà nguyên dãy Liên Phường thì shophouse cả đống còn lùa gà chưa xong. Còn nhà liền kế bên River Park gần ngay vành đai rất ồn, xe cont chạy nghe rõ rầm rầm, đường vào cũng không thuận tiện, hồ bơi, sân chơi chút xíu, chả phải compound nữa.

• Like
Reactions: thach.sanh
Hạng B2
31/10/12
437
673
93
48
Em vẫn không tin là cái River Park đó thành công, MIK nhắm vào bán shophouse rất nhiều, nhưng khu này khá biệt lâp, 1 mặt là vành đai xe cont chạy đầy, 1 mặt giáp HP hiện nay mới lèo tèo vài cái nhà, không thông qua được khu Nam Long nhé, từ HP muốn ra Liên Phường phải chạy cả mấy trăm mét nữa, mà nguyên dãy Liên Phường thì shophouse cả đống còn lùa gà chưa xong. Còn nhà liền kế bên River Park gần ngay vành đai rất ồn, xe cont chạy nghe rõ rầm rầm, đường vào cũng không thuận tiện, hồ bơi, sân chơi chút xíu, chả phải compound nữa.

Các bác HP nên cám ơn vì nó chặn bớt tiếng ồn đường VĐ.

• Like
Reactions: Duong Sang
Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Hiện tại HP đã có 2 cổng vào: VĐ 2 và Liên Phường. Mình lại nghe thông tin đường chính (20m) khu HP sẽ được nối dài kết nối ra Liên Phường. Bác nào chiên da xác nhận giúp thông tin. Tks

• Like
Reactions: banhduc6
Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Bác cho e tham khảo giá khu Nam Long MR. Đường trước chung cư EHome. Lô A.xx 6x20. Giờ giá như thế nào bác? Cảm ơn bác.
Mình thấy lô A đối diện chung cư ehome giá thường khoảng gần bằng đường D1 khúc không đối diện chung cue, vì lô A đc cái kinh doanh được nhưng đường bị cụt. Giá giao dịch bên D1 không đối diện chung cư khoảng 26.5-27, thì bác nhắm cỡ 25-26 là vừa.

• Like
Reactions: cuncon2012
Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Hiện tại HP đã có 2 cổng vào: VĐ 2 và Liên Phường. Mình lại nghe thông tin đường chính (20m) khu HP sẽ được nối dài kết nối ra Liên Phường. Bác nào chiên da xác nhận giúp thông tin. Tks
Quy hoạch thì đúng vậy. Còn làm lúc nào thì chưa biết. Hiện tại bị rào là do người dân chung cư ehome không đồng ý mở vì lý do an ninh. Mấy nay đi ngang thấy khu của Đất Xanh đang làm hàng rào.