Tập Lái
19/7/17
0
14
2
46
Chỗ đó có còn miếng đất bự nào đâu mà làm nhỉ? Hay là coop mini :)
Các bác cứ bình tĩnh. Qua sang năm TTTM của Sun town (sky 9) chỗ vòng xoay Liên Phường nó bàn giao đi vào hoạt động thì chắc chắn có siêu thị (chỗ đó hẳn 3 block mà). Cả một dãy shophouse mặt tiền LP của Merita cứ có dân là sẽ hoạt động. Lúc ấy tha hồ mà tiêu tiền -:))

• Like
Reactions: do-thanh
Tập Lái
19/7/17
0
14
2
46
Hôm nay mình vừa đi qua River Park. Chỗ cầu Phú Hữu mạn giáp với River Park thấy san gạt. Liệu có phải nó làm đường thông ra Xa Lộ Hà Nội như quy hoạch ko? Có ai biết vụ này không chia sẻ đi.

Tập Lái
19/7/17
0
14
2
46
Vì mình thích cái mảng xanh của nó nên tính về đây ở. Nếu chỗ đó làm đường thông ra XLHN thì thuận tiện giao thông quá. Chứ đi mấy cái đường hiện trạng bây giờ chẳng thấy Ok cái nào hết.

• Like
Reactions: Roiki
12/10/07
2.646
10.496
113
Hết tháng cô hồn dự tính giá khu này (Hưng Phú - Khang An...) tăng khoảng bao nhiêu vậy, các bác đoán thử đi.

Hạng B2
27/7/17
101
996
93
Em không nghĩ khu này tăng nhanh vậy đâu. Giờ khu Phú Hữu toàn nhà phố kiểu như River Park, nguồn cung quá nhiều điển hình như khu Park Riverside (khu này thấy cũng hơi ế/ ứ hàng) cộng với hạ tầng chưa hoàn chỉnh lắm. Chắc phải cỡ 5 năm nữa hạ tầng hoàn chỉnh cộng với đông dân cư thì mới tăng mạnh. Mà em nghĩ tiềm năng khu vực Phú Hữu này rất lớn vì giao thông vào trung tâm cũng thuận tiện (bán kính vào q1 cũng chỉ 10km) với lại mấy cái khu compound/ khu biệt thự/ kdc làm cho khu này nhìn có vẻ cao cấp: vip vip :))

Hạng B2
11/5/16
135
123
43
42
Các bác cho hỏi ở đây có đc xây tường rào sân sau, và trồng cây trên đất của mình không vậy. Cửa sau 2 nhà đối diện không đc thoải mái lắm.

12/10/07
2.646
10.496
113
Các bác cho hỏi ở đây có đc xây tường rào sân sau, và trồng cây trên đất của mình không vậy. Cửa sau 2 nhà đối diện không đc thoải mái lắm.
Chẳng ai cấm đâu bác. Có nhiều biệt thự họ làm tấm vách nhẹ bằng plastic mờ, rẻ tiền, không chiếm chỗ và không gây cảm giác bí

Tập Lái
19/7/17
0
14
2
46
Bạn mình có căn L1.18 River Park cần bán vì đợt rồi chót ôm nhiều quá. Căn ở vị trí đẹp giáp đường 25m khu vực trung tâm. Bán giá mềm 3.250 chốt luôn. Bạn nào quan tâm inbox mình cho số liên lạc nhé.Hưng Phú 1-2 và River Park (River Terrace cũ), Phước Long B, Quận 9

Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Lâu ngày ghé thăm lại Hưng Phú thấy nhiều thay đổi tích cực, dãy nhà River Park hình như làm lại các cửa kiếng nhìn đẹp hơn trước nhiều