Tập Lái
10/11/17
43
49
13
44
Nếu bác đặt yếu tố ở, sông nước lên trên hết thì e đồng ý, còn lại thì ko nên, từ yếu tố tiện ích hiện hữu gần như ko có gì, đến vị trí khu dân cư là nằm trong góc, đến khả năng của chủ đầu tư,...

Nói chung khu PH hay LP đều không có gì đều nhau chứ bác, có xau nhau bao nhiêu đâu.
Valencia là khu biệt lập như HP, nhưng tổng khu CBCNV Tân Cảng như một bán đảo khá đẹp với sông nước 1 bên và biệt lập, em đánh giá khá cao.
Tuy nhiên sau khi bị kẹt giữa cả đống xe công cuối tuần, đoạn từ vòng xoay PH đến đường 990 thì em ngưng deal Valencia, mặc dù chỉ mua xếp đó, đầu tư chứ không ở. Quá mất an toàn, dù có làm đường hay không thì cont vẫn nhiều.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Nói chung khu PH hay LP đều không có gì đều nhau chứ bác, có xau nhau bao nhiêu đâu.
Valencia là khu biệt lập như HP, nhưng tổng khu CBCNV Tân Cảng như một bán đảo khá đẹp với sông nước 1 bên và biệt lập, em đánh giá khá cao.
Tuy nhiên sau khi bị kẹt giữa cả đống xe công cuối tuần, đoạn từ vòng xoay PH đến đường 990 thì em ngưng deal Valencia, mặc dù chỉ mua xếp đó, đầu tư chứ không ở. Quá mất an toàn, dù có làm đường hay không thì cont vẫn nhiều.
chuẩn..... ở cao cấp mà dính mấy thứ này là đã làm giảm giá trị khá nhiều

Tập Lái
10/11/17
43
49
13
44
chuẩn..... ở cao cấp mà dính mấy thứ này là đã làm giảm giá trị khá nhiều
Cao cấp gì đâu bác. Giá cả nhà có tầm 4 tỷ. Dành cho nhừng gia đình dưới trung lưu chút, phải vướng này kia thôi.
Nhưng em thấy không ổn nên thôi. Mình không thích thì ôm cũng không sướng, và lúc ra hàng thì người ta cũng lăn tăn.

Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
Bữa em thấy có mấy người cọc thiện chí đi xem bãi đất đó. Nghe đâu tháng 12 mở bán, sales cũng bảo giá mở bán sẽ tầm giá RP1 lúc đó. Mà giá RP1 giờ ko còn căn nào rao dưới 4 tỷ rồi; nên em nghĩ giá sẽ cao. Nếu nhu cầu ở mà đã ưng RP rồi thì múc RP1 lúc này luôn thì ngon hơn.

• Like
Reactions: cpduc
Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Bữa em thấy có mấy người cọc thiện chí đi xem bãi đất đó. Nghe đâu tháng 12 mở bán, sales cũng bảo giá mở bán sẽ tầm giá RP1 lúc đó. Mà giá RP1 giờ ko còn căn nào rao dưới 4 tỷ rồi; nên em nghĩ giá sẽ cao. Nếu nhu cầu ở mà đã ưng RP rồi thì múc RP1 lúc này luôn thì ngon hơn.
Nhà giai đoạn 1 qua tay MIK làm lại toàn bộ cửa kiếng, cửa sổ, mở rộng đường nội bộ nhìn đẹp hơn thời Hưng Phú