Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Dự án này ngon cái là xung quanh cs hạ tầng, tiện ích hoàn thiện hết rồi. Có cái thế đất sao xấu vl thế ko biết. Đoạn từ cái Aio trở lên ra KDV sao em thấy nhà xây gì xéo mẹo à, nhìn khó chịu vkl.
Đuong nb khu này gio tam 90 100. Kiem lô nao 80m2 ngon hơn chui lên cao. Mà hình như mt chính là phía trong ko phai tên lửa
Giờ mùa dịch chịu khó săn nếu may mắn chắc có rẻ hơn đó bác. Giá này của mấy khu nội bộ đường cụt chứ đường thông cao hơn tí.

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
nè anh, mọa đủ chiêu trò
Xin lỗi mấy bác HT nhưng e nghĩ ai mua giá này là đu đọt cmnr :confused:
Bác nào trường vốn theo cái ltt 3-4 năm sau có thể lời 15-20% đc ah. Giờ giá 60tr 3 năm sau bán 70 chắc đc

• Haha
Reactions: thefarmer
Hạng D
23/6/13
1.888
4.890
113
Bác nào trường vốn theo cái ltt 3-4 năm sau có thể lời 15-20% đc ah. Giờ giá 60tr 3 năm sau bán 70 chắc đc
dịch này dân thay đổi q điểm về cc

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Cơ bản nếu đầu tư thì giá này ko phải tốt, nhưng để ở thì vẫn nên cân nhắc. Vì 3-4 năm sau mới xong. Chứ 1 dự án thì ko phải ai cũng đầu tư.

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
không có cái gì q trọng bằng mạng sống
Điều này là chắc chắn rồi. Ưu tiên vẫn là bảo vệ sức khỏe rồi bác. Nhưng vẫn có những người có điều kiện mua khi họ đã phòng chống an toàn về dịch.

Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Cơ bản nếu đầu tư thì giá này ko phải tốt, nhưng để ở thì vẫn nên cân nhắc. Vì 3-4 năm sau mới xong. Chứ 1 dự án thì ko phải ai cũng đầu tư.
mua ở thì cũng ngáo giá luôn bác ah. Vì tầm đấy tiền người dân nếu chịu khó săn vẫn có nhà hẻm ngon ngang tận 4m, dĩ nhiên là ko quanh đấy được nhưng ra mé TL10 hoặc các hẻm bên ADV, các đường số thì tha hồ quẹo lựa. Trừ phi dự án này có cái gì rất độc lạ, áp dụng tiêu chuẩn xanh hay có tiện ích gì lạ lạ thì may ra. Còn ko tầm tiền đấy ra mua đc nhà Nova hoặc Vin cmnr

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
mua ở thì cũng ngáo giá luôn bác ah. Vì tầm đấy tiền người dân nếu chịu khó săn vẫn có nhà hẻm ngon ngang tận 4m, dĩ nhiên là ko quanh đấy được nhưng ra mé TL10 hoặc các hẻm bên ADV, các đường số thì tha hồ quẹo lựa. Trừ phi dự án này có cái gì rất độc lạ, áp dụng tiêu chuẩn xanh hay có tiện ích gì lạ lạ thì may ra. Còn ko tầm tiền đấy ra mua đc nhà Nova hoặc Vin cmnr
Như bác nói thì vẫn có thể mua đc những bds khác cùng tầm giá, nhưng về trước mắt thì căn hộ thanh toán theo tiến độ trong 3-4 năm + NH hỗ trợ. Phù hợp với mua nhà cho khoảng thời gian sau này, vì ko phải ai cũng đủ tiền mua 1 lần như vậy. Hơn nữa, vị trí này cũng gần như là khu vực trung tâm của Bình Tân với nhiều tiện ích hiện hữu đi kèm. Nên nếu mua để dành, mua ở cho gia đình con cái sau này vẫn là lựa chọn tốt. Còn về đầu tư thì ko thật sự là phương án tốt