Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Lucastoni nói:
thôi các bác ơi... giữ hòa khí :D box này giờ đìu hiu rồi mà các bác còn cãi nhau ko thèm vào thì có mà đóng luôn box
bác Ka nói cũng có phần ko đúng như em fan Fer nè tuy có hơi nhạt một tí vì kiến thức về F1 có hạn nên ko dám bình luận gì nhiều nhưng em cũng chẳng thấy sang trọng hay đẳng cấp gì như bác Ka nói đâu...đơn giản vì thích xe hơi Ý thôi...
Thành thật xin lỗi các bác. Em mới gia nhập otosaigon (mặc dù đã theo dõi từ lâu), có gì mạo phạm e xin các bác lượng thứ.
Thực tế thì e vào otosaigon mục đích không phải để tranh luận về F1, mà chính là để học hỏi những vấn đề liên quan đến xe dân dụng.
Thế nhưng, oan gia ngõ hẹp, e lại phải comment như là 1 fanboy (theo như nhận định của 1/vài TV của F1VN).
Em hâm mộ Vet, dù cho RB có thể là 1 hãng nước rửa chén rẻ tiền;
Em không chịu nỗi 1 số (đáng kể) phát biểu của Alonso, dù nó có thu nhập, lượng fan, chạy cho đội đua danh giá và kỳ vọng vô địch cao nhất.

Last edited by a moderator:
Mảng F1 của OS từ xưa tới giờ luôn không dành cho và sẽ không chấp nhận "fanboy". Rất mong các bác góp sức giữ truyền thống này. Chỗ này là của chúng ta, những người đam mê F1, và chỗ này sẽ khác những chỗ khác về mặt này.

Xin cảm ơn các bác.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
kebab nói:
Mảng F1 của OS từ xưa tới giờ luôn không dành cho và sẽ không chấp nhận "fanboy". Rất mong các bác góp sức giữ truyền thống này. Chỗ này là của chúng ta, những người đam mê F1, và chỗ này sẽ khác những chỗ khác về mặt này.

Xin cảm ơn các bác.
Nhưng nhà em tự nhận thấy em không phải "fanboy", có điều em lại thích "chém gió".
Chứ trận nào Vet thắng, fan Vet thì lặng lẽ vui mừng, fan Alo lặn mất tăm, chặng đua thì chìm vào quên lãng, mất vui.
hehehe.

Hạng C
5/11/10
820
760
93
:D e cũng thấy giống bác BL3399, sau chặng đua, bất kể là fan club nào, nhất là các bác rành và có nhiều nguồn thông tin về f1, nếu có t gian thì nên phân tích sâu sâu 1 tý về ng nhân thắng bại, các tình huống trong race của các đội cho a e trên này biết với !, e thì chưa am hiểu sâu về f1 lắm,trình pc & ngại ngữ thì còi nên cũng khó tìm thông tin ! cho nên đa phần là nhận xét theo trực giác,chứ ko có info cụ thể nên có thể ko chính xoác ! nên cũng ko thể chém nhiều ! chỉ mong các bác show info nhìu nhìu để nâng cao trình f1 thoai he he ! :)

bl3399 nói:
kebab nói:
Xin cảm ơn các bác.
Nhưng nhà em tự nhận thấy em không phải "fanboy", có điều em lại thích "chém gió".
Chứ trận nào Vet thắng, fan Vet thì lặng lẽ vui mừng, fan Alo lặn mất tăm, chặng đua thì chìm vào quên lãng, mất vui.
hehehe.
Chém gió thì bác nào chả có nhu cầu...chém sao vừa hay vừa không bị coi là fanboy mới khéo chứ bác nhỉ...

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
kebab nói:
bl3399 nói:
kebab nói:
Xin cảm ơn các bác.
hehehe.
Chém gió thì bác nào chả có nhu cầu...chém sao vừa hay vừa không bị coi là fanboy mới khéo chứ bác nhỉ...
Vầng, cảm ơn bác Bab đã nhắc nhở. Em sẽ cố gắng ôn hòa, ít nhất là ở đây, còn ở chỗ khác thì em chưa nhịn được.

Hạng C
4/2/10
799
1.454
93
bl3399 nói:
biminh nói:
fanofcar nói:
:Dhttp://translate.google.c...3D1Y3NDUG_enVN526VN526 nando co ve kho o lai fer mua toi sau phat bieu cua ngai ze !
Bác nên đọc thêm các connemt phía dưới nhe! Rất vui đó! Hehe
Bác làm ơn trích cái comment nào theo bác là vui nhất, để a e tham khảo với.
Nhìn chung các comment xoay quanh việc Monte quá trọng dung Domenicali mặc dù từ khi ông này đảm nhiệm chức principal đến nay chưa mang lại cho Ferrari một kết quả đáng kể nào!