Hạng B2
26/7/15
335
515
93
69
Các bác lễ đi CT vui vẻ, em cũng đi mà đi sớm từ 28/04 nên bò tiếp đây. Chiều về tùy tình hình review của mấy bác xong tính tiếp. Mà nghe nói đợt này chỉ mới có điểm đầu CT DG, điểm cuối ra Bình Thuận QL1A với ngã rẽ ra Xuân Lộc là mở, các nhánh rẽ khác đều đóng nên các bác lưu ý lộ trình. Có CT này với Vĩnh Hảo xong mai mốt đi Đà Lạt chắc đi tới Phan Rang xong rẽ lên có khi còn nhanh hơn.
đâu, nguồn đâu, nghe ai nói vậy @Khanh Tran Cong?... :rolleyes:

Hạng D
16/11/20
2.655
7.916
113
37
đâu, nguồn đâu, nghe ai nói vậy @Khanh Tran Cong?... :rolleyes:
Trong tổng số 7 nút giao trên cao tốc này, ngày 29/4 chủ đầu tư sẽ đưa ba nút giao vào hoạt động, gồm: nút giao với cao tốc TP HCM - Long Thành - Dầu Giây tại huyện Thống Nhất, Đồng Nai; nút giao với quốc lộ 1 qua huyện Xuân Lộc, Đồng Nai; nút giao Ba Bàu (đường nối từ điểm cuối cao tốc đến quốc lộ 1) thuộc huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.
Nguồn: https://vnexpress.net/oto-duoc-chay-vao-cao-toc-dau-giay-phan-thiet-sang-29-4-4597347.html

Hạng B2
26/7/15
335
515
93
69
Trong tổng số 7 nút giao trên cao tốc này, ngày 29/4 chủ đầu tư sẽ đưa ba nút giao vào hoạt động, gồm: nút giao với cao tốc TP HCM - Long Thành - Dầu Giây tại huyện Thống Nhất, Đồng Nai; nút giao với quốc lộ 1 qua huyện Xuân Lộc, Đồng Nai; nút giao Ba Bàu (đường nối từ điểm cuối cao tốc đến quốc lộ 1) thuộc huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.
Nguồn: https://vnexpress.net/oto-duoc-chay-vao-cao-toc-dau-giay-phan-thiet-sang-29-4-4597347.html
Tại potot tay nhanh hơn não, mới đọc tưởng không có nút giao Ba Bàu, kaka... :D

Hạng F
12/10/16
7.511
6.363
113
Các bác trải nghiệm trước, nhớ review các cung đường. Tình hình thông suốt thì chiều 30/4 xuất phát, 2/5 về là đẹp.
1/5 về chắc ko kẹt, năm nay nghỉ đến hết 3/5 nên khả năng rất cao 2/5 sẽ bắt đầu đông xe. Như vậy ai đi 29/4 sẽ bò trên Ql1A nhưng thuyết âm mưu là dân tình sẽ xuất phát trễ để vào cao tốc, vì vậy ai đi sớm QL 1A sẽ thông thoáng như ngày t7 CN thôi

Tập Lái
9/1/18
43
43
18
35
1/5 về chắc ko kẹt, năm nay nghỉ đến hết 3/5 nên khả năng rất cao 2/5 sẽ bắt đầu đông xe. Như vậy ai đi 29/4 sẽ bò trên Ql1A nhưng thuyết âm mưu là dân tình sẽ xuất phát trễ để vào cao tốc, vì vậy ai đi sớm QL 1A sẽ thông thoáng như ngày t7 CN thôi
Ko biết đâu mà lần Bác ạ, cũng có thể nói thuyết âm mưu ngược lại là nhiều anh em sợ CT free sẽ đông nên lại đổ về QL1A :D em thì 4h xuất phát đi SG-NT, đến chỗ giao cao tốc trên LT-DG mà cho đi thì em phi vào =))) ko thì lại Q1A thẳng tiến

Hạng F
12/10/16
7.511
6.363
113
Ko biết đâu mà lần Bác ạ, cũng có thể nói thuyết âm mưu ngược lại là nhiều anh em sợ CT free sẽ đông nên lại đổ về QL1A :D em thì 4h xuất phát đi SG-NT, đến chỗ giao cao tốc trên LT-DG mà cho đi thì em phi vào =))) ko thì lại Q1A thẳng tiến
Quan trọng là làm sao biết đi được hay ko? 8h mới lục rục làm lễ thì phải 10h mới xong các cốp về hết mới cho thông xe a