Hạng B2
7/9/15
433
701
93
42
Trong háng nó báo bi nhiu vậy bác?
Toy Đông Sài Gòn báo em 1 (một) cái ron cửa bên tài là 2,5 triệu đồng. em ko thể tin vào mắt mình khi CVDV nó xoay cái màn hình máy tính có hiện giá của nhà máy Bình Dương gì đó đang tồn kho.
Rụng rời ạ. ko biết mấy Toy khác báo thì có khác gì nhau ko vì trc nay em toàn ra ĐSG

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Toy Đông Sài Gòn báo em 1 (một) cái ron cửa bên tài là 2,5 triệu đồng. em ko thể tin vào mắt mình khi CVDV nó xoay cái màn hình máy tính có hiện giá của nhà máy Bình Dương gì đó đang tồn kho.
Rụng rời ạ. ko biết mấy Toy khác báo thì có khác gì nhau ko vì trc nay em toàn ra ĐSG
Giá kinh thiệt...

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
xe mình bị trường hợp này: đèn sương mù bên phụ lúc nào cũng sáng hơn đèn bên tài
mới thay nguyên bộ (2 bên luôn) vẫn y như vậy.
các bác có gặp như vậy bao giờ chưa?

• Like
Reactions: pncamry
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Toy LTK báo em 1.7 củ /cái em tự nhập thì 1.2 củ kkk

Tập Lái
4/4/16
10
8
3
32
xe mình bị trường hợp này: đèn sương mù bên phụ lúc nào cũng sáng hơn đèn bên tài
mới thay nguyên bộ (2 bên luôn) vẫn y như vậy.
các bác có gặp như vậy bao giờ chưa?
Bác đã ktra nguồn điện vào và loại bóng đèn đang sử dụng chưa?? Camry hả bác, hình như đuôi H11

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
à, vẫn dùng 2 cái bóng cũ, bác nhắc mới nhớ
để mai đổi bóng bên phụ qua bên tài xem coi nó sẽ sáng như thế nào .....
Bác đã ktra nguồn điện vào và loại bóng đèn đang sử dụng chưa?? Camry hả bác, hình như đuôi H11

• Like
Reactions: pncamry
Tập Lái
4/4/16
10
8
3
32
à, vẫn dùng 2 cái bóng cũ, bác nhắc mới nhớ
để mai đổi bóng bên phụ qua bên tài xem coi nó sẽ sáng như thế nào .....
Chúc bác thành công nhé! Mấy này chưa khó đâu bác àh... hì hì

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
có bác nào biết cái quạt gió của mấy họng máy lạnh nằm chổ nào trong táp-lô, với cách tháo táp-lô ?
chỉ giúp mình với, dạo này bật quạt lên nghe ồn quá, giống như bị hở chổ nào trên đường ống hoặc cái quạt tới tuổi ... cần ra đi.

p/s: hôm trước đo lại thì 2 bên đèn sương mù sáng như nhau ... hi hi chắc mắt mềnh bị toét