Hạng B2
3/12/20
378
392
63
Đà Lạt.
chắc phải để tập đoàn Sơn Hải vào làm nó mới ok được, chứ mấy đơn vị làm đường đà lạt chán quá mà
------
P/s: thuê xe tự lái Đà Lạt
Dạ dân mình hiền anh ơi, không phản ứng mạnh thì mãi vậy thôi. Anh thấy trạm thu phí không, bao năm rồi họ vẫn ăn, mà cao tốc thì lên xuống như sóng biển, trâu bò, người đi bộ, người băng sang đường, lời tới đời cha cháu luôn rồi mà dân mình vẫn kệ cho qua đấy. Dân Đà Lạt mình tính ra quá hiền đi :D

Hạng C
8/3/19
575
943
106
47
ANh nào đi lên khu vực Lạc Dương hay hồ Suối Vàng thì đi theo đường này tiện hơn: QL20 (Đức Trọng) rẽ từ khúc thủy điện Đại Ninh - QL27 - DT725 - Cam Ly - Ankoret
Hướng dẫn đường đi cho du khách từ Sài Gòn đến Đà Lạt sau khi đóng đèo Prenn

Dạ dân mình hiền anh ơi, không phản ứng mạnh thì mãi vậy thôi. Anh thấy trạm thu phí không, bao năm rồi họ vẫn ăn, mà cao tốc thì lên xuống như sóng biển, trâu bò, người đi bộ, người băng sang đường, lời tới đời cha cháu luôn rồi mà dân mình vẫn kệ cho qua đấy. Dân Đà Lạt mình tính ra quá hiền đi :D
Thiệt tình, cái trạm thu phí đó mà nó nằm gần TPHCM thì nó mới có chuyện vui giống thời BOT Cai Lậy, cái trạm đặt vị trí vô lý hết sức!

• Love
Reactions: Chuoidaika236
Hạng B2
29/6/16
153
1.454
93
CQ LĐ quá nhu nhược

Hạng B2
3/12/20
378
392
63
Đà Lạt.
Bọn đấy là 1 chuyện. Dân mình kệ cho qua là chuyện khác nữa anh. Như ba em, em nói chuyện bao h ổng cũng bảo kệ, 30k đáng bao nhiêu :D