Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Thế bác qa e đi. E gửi hẳn bác 1 bộ luôn :D. Bộ đó đủ chức năng hết nhưng mà nếu kích hết thì 1 tuần là chịu k nổi. Cứ dừng đèn đỏ hoặc kẹt xe dừng hẳn luôn thì cục nào chịu cho nổi. Tắt mở tắt mở như thế @@
vậy e hỏi ngu tí là lắp vô chi vậy bac ^^

• Like
Reactions: Hưng Thành Auto
vậy e hỏi ngu tí là lắp vô chi vậy bac ^^
Nó giống như những mẫu xe mới vậy. Như bác biết những mẫu mới bây h đều có chức năng lock khi tốc độ >20km/h và tự lock khi cầm chìa đi ra xa xe. Đó là auto lock đó bác ạ. Chứ bây h kiếm bộ auto lock như ở trên thì có kiếm thì kiếm đc òi đó. Nhưng cỡ như đường VN chịu k nổi qa 1 tuần. Cam đoan :)

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
Nó giống như những mẫu xe mới vậy. Như bác biết những mẫu mới bây h đều có chức năng lock khi tốc độ >20km/h và tự lock khi cầm chìa đi ra xa xe. Đó là auto lock đó bác ạ. Chứ bây h kiếm bộ auto lock như ở trên thì có kiếm thì kiếm đc òi đó. Nhưng cỡ như đường VN chịu k nổi qa 1 tuần. Cam đoan :)
thực ra e vẫn chưa hiểu bác đang nói về cái gì

• Like
Reactions: Hưng Thành Auto
Hạng B1
4/4/13
64
19
8
E cần láp auto lock cho morning .bác nào gắn pm cho e địa chỉ và giá.e ở quận 10

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
dạ giá đang khuyến mãi là 850k bác ạ . bên e ở 1383 phan văn trị f10 gv

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
hông đa e chưa thử ạ ^^ . nếu cần bác mang qua e kiểm tra rồi báo cho ạ . hiện tại e làm đc cho GM , Toy , huyn , kia va Mazda cx5 , 3

• Like
Reactions: Ben Khang