Tập Lái
4/6/19
13
17
3
30
Đọc xong phải vào trang kiểm tra liền :))
Cảm ơn bác.

Sẵn tiện, mình có tổng hợp các câu hỏi thường gặp liên quan tới phạt nguội ở đây nhé. Dành cho ai có thắc mắc về vấn đề phạt nguội.

• Like
Reactions: asap
Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Xin hỏi có bác nào tra cứu mà thành công chưa
Bản thân mình đã tra cứu xe Cty bị phạt nguội đậu vỉa hè, quá hạn lâu chưa đóng phạt mà tra thấy không ra ạ , cả csgt.vn và bên đăng kiểm luôn cũng không có

Em chỉ sợ xe mình dính mà không biết, tới kỳ Đăng kiểm mới phát hiện ra thì chết...

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.832
12.099
113
Bản thân mình đã tra cứu xe Cty bị phạt nguội đậu vỉa hè, quá hạn lâu chưa đóng phạt mà tra thấy không ra ạ , cả csgt.vn và bên đăng kiểm luôn cũng không có

Em chỉ sợ xe mình dính mà không biết, tới kỳ Đăng kiểm mới phát hiện ra thì chết...
Có thể bị mà chưa có trên website đấy.
Sau đó đi kiểm định thì lòi ra sau đó bắt đóng phạt dịch vụ tại chỗ ở trạm kiểm định với giá mã tấu.
Mình bị rồi.

Tập Lái
4/6/19
13
17
3
30

Như bác trên bình luận, tuy nhiên, nếu bác đi kiểm định mới phát hiện thì vẫn có thể giấy tạm hoãn kiểm định 15 ngày để nộp phạt, sau nộp phạt rồi kiểm định lại hủy giấy tạm là được

Tập Lái
4/6/19
13
17
3
30
Bổ sung thêm hình phạt khi tra cứu, các bác tra cứu sẽ thấy được mức tiền cần đóng cho lỗi của mình
Tra tại