Hạng B2
8/1/08
139
0
0
RE: Hướng dẫn sử dụng MONDEO 2.5!!!

Cám ơn bác, em nhận mail rồi.
Đọc tiếng Anh cũng được nhưng mà 1 tí là hoa hết cả mắt, kể mà có tiếng Việt vẫn ngon hơn.
Mà mấy gara Ford lớn ở HN có thấy lưu được quyển nào đâu, em hỏi mãi rùi - thế mới phiền đến bác chứ. Với lại mấy cô toàn chăm sóc xe thôi à, có chăm sóc mình đâu [:-]

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Dịch vụ ngoài đấy kém nên anh em mình có mới có cơ hội giao lưu đó chứ.

Trong này thì đại lý Fo họ vì khách hàng phục vụ hơn.....

Văn hóa đã hình thành rùi mà...

Trích đoạn: vhung

Cám ơn bác, em nhận mail rồi.
Đọc tiếng Anh cũng được nhưng mà 1 tí là hoa hết cả mắt, kể mà có tiếng Việt vẫn ngon hơn.
Mà mấy gara Ford lớn ở HN có thấy lưu được quyển nào đâu, em hỏi mãi rùi - thế mới phiền đến bác chứ. Với lại mấy cô toàn chăm sóc xe thôi à, có chăm sóc mình đâu [:-]

Hạng B1
27/12/07
83
0
6

Cám ơn bác petrol nhé! em nhận được rồi. Kỳ này nhờ bác @petrol, các bác mondeo sẽ giỏi tiếng anh hết nuôn [8D][&:]:D

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

LO gì trình kém đọc lâu tí thôi mà.

Gởi rồi đó nhé

Trích đoạn: incotech

trình ngoại ngữ của em kém quá, nhưng cũng ráng đọc cái ni, anh mail cho em vào địa chỉ này nhé: [email protected] . Cảm ơn anh nhiều ;)

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Ơ, em đọc tiếng Kinh ko hỉu lắm bác Petrol ơi. Cho em 1 quyển tiếng Anh em nghiền cho dễ:D. Hòm thư em đây [email protected].
Tiện đây em hỏi: DVD đời 2003 có phím tắt nào để chuyển đĩa + chuyển bài khác ko các bác. Em cứ phải chuyển lần lượt ức chế quá. Em thấy bảo có riêng quyển hướng dẫn cho DVD phải ko ẹ. Có thì bác cho anh em luôn nhé.
Đa tạ, đa tạ bác!
Dân thì dân cứ đò ngang dân chèo...

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Hôm trước bác Sheva viết: "Nhưng quá tệ là chính em chưa từng đọc hết cuốn sách trên, mặc dù mấy tháng nay đêm nào cũng gối đầu lên em nó, mơ mơ màng màng rồi ... hít vào, thở ra, hít vào, thở ra,... lúc nào ko biết, cuối cùng có làm được gì em nó đâu. Em chắc được ghi vào cuốn ghi-nét người đọc sách lâu nhất quả đất"
Nhưng đêm qua em nghĩ mình có cơ phá kỷ lục ghi-net của bác ý. Đọc cái Hướng dẫn tiêng Anh của bác Petrol còn dễ ngủ hơn nhiều ạ. Chỉ có điều mơ màng 1 lúc thì choàng tỉnh, thấy đang ôm cái laptop nóng rực cả bụng.
Cám ơn bác Petrol nhé, nhưng giá mà biết bác sớm, xin bác cái file này từ dạo mùa đông. Tết này Hà Nội rét quá, nhà em mất khối tiền lò sưởi:D

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

@bác vhung + bác maz3black: Em vừa kiếm đc quyển HDSD nhanh em mon v6, foto 1 cách dễ dàng. Hôm nào chuyển các bác xem chơi:D

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

Trích đoạn: sheva_one

@bác vhung + bác maz3black: Em vừa kiếm đc quyển HDSD nhanh em mon v6, foto 1 cách dễ dàng. Hôm nào chuyển các bác xem chơi:D
Bác có thể giúp em một cuốn được không? Nếu được, em cảm ơn bác nhiều!