Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Có xe thì mang lên đăng kí....kg có thì lên uber đăng kí làm tài xế. Nhớ ghé sở Tư Pháp xin giấy lý lịch tư pháp nhé bác
mình là chủ xe cũng phải lên sở tư pháp hả bác ? và em nghe đồn khi mình vào hHTX thì ngoài lấy phí khoảng 900k / năm thì HTX còn lấy % trên tổng doanh thu của mình nữa ?

Hạng D
12/12/03
2.829
3.757
113
Vietnam
Bác chủ @Black Allure cho em hỏi. Em dùng iPhone, sau khi update lên version mới nhất thì bị disable account không có đăng nhập lại được nữa. Có gửi mail cho [email protected] mà phản hồi chậm quá.
Bác kiểm tra hộ em lý do bị lock với hỗ trợ enable lên cho em dùng tiếp với.
Email: [email protected]
Cám ơn bác trước.
GetInline.aspx
Đã reset password cho bác...bác theo email chỉnh lại pass và đăng nhập xài bình thường nhé

• Like
Reactions: tktung
Hạng D
12/12/03
2.829
3.757
113
Vietnam
mình là chủ xe cũng phải lên sở tư pháp hả bác ? và em nghe đồn khi mình vào hHTX thì ngoài lấy phí khoảng 900k / năm thì HTX còn lấy % trên tổng doanh thu của mình nữa ?
Tài xế mới lên...chủ xe không lên ạ.
Khi vào HTX ngoài phí năm thì HTX họ lấy 3% doanh thu hỗ trợ.
Cài này hiện chỉ áp dụng cho xe chạy Grab. Uber thì chưa bác. Nhưng an tâm là giờ HTX đã hạ mức 3% đó rồi. Không còn lấy nữa

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Tài xế mới lên...chủ xe không lên ạ.
Khi vào HTX ngoài phí năm thì HTX họ lấy 3% doanh thu hỗ trợ.
Cài này hiện chỉ áp dụng cho xe chạy Grab. Uber thì chưa bác. Nhưng an tâm là giờ HTX đã hạ mức 3% đó rồi. Không còn lấy nữa
thank bác

Hạng B2
20/11/14
113
89
28
Các bác đăng ký mới nhập mã [BCOLOR=transparent][BCOLOR=transparent]DUNGNGUYEN[/BCOLOR][/BCOLOR] vào phần Mã khuyến mại để được 100k miễn phí nhé :D