Tập Lái
9/11/12
26
9
3
game0304 nói:
Xe BMW 325i thắng bị giật giật là sao các bác. xe và pedan cũng giật​
Đi phay láng 4 dỉa + thay 8 má phanh đi.​
-------------------------
Đã thay má phanh mới & mài đĩa, nhưng vẫn còn, chạy nhanh thì thắng kg cảm nhận, nhưng lúc gần dừng hẳn thì giật cả pedan thắng lẫn xe. Cảm giác như bị thắng trước.
Chạy dưới 60km/h thì volang êm, trên 80 hơi giật, chạy 100 kg dám cầm volang luôn, rung giống như máy massa vậy

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lê long
Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Đi nắn mâm sau đó cân vỏ , chỉnh lại gôc lái.
Tóm lại đi kiểm tra lại dàn gầm.

Tập Lái
21/9/16
3
0
1
26
Ad cho e hỏi tí. E đi xe tải lúc mới mua về thì nâng cabin xe rất dễ dàng nhưng được một thời gian thì không hiểu tại sao nâng nó lên nặng vô cùng . Lúc mới mua về thì một người nâng cảm giác nhẹ nhẹ còn bây giờ thì 2 người nâng chưa chắc đã nâng được nó lên. Ad có thể giải thích cho e vì sao và chỉ cho e cách sửa được không.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.445
113
Ad cho e hỏi tí. E đi xe tải lúc mới mua về thì nâng cabin xe rất dễ dàng nhưng được một thời gian thì không hiểu tại sao nâng nó lên nặng vô cùng . Lúc mới mua về thì một người nâng cảm giác nhẹ nhẹ còn bây giờ thì 2 người nâng chưa chắc đã nâng được nó lên. Ad có thể giải thích cho e vì sao và chỉ cho e cách sửa được không.

2 cây ty chống đi bộ đội rồi.

Tập Lái
26/1/19
1
0
1
em xin phép hỏi các bác chút. Xe em là Kiamorning đời 2008 nhập. Mới lấy lại được 3 thnags thì lỗi báo ABS trên Taplo. Mang đến thợ bảo hỏng bầu chận không, thay mất 3,2tr. Xong vẫn bị thợ lại bảo hỏng hết hệ thống ABS, thay cụm điều khiển ABS bãi là 4,2tr. Và thay toàn bộ cám biến hết 2,1tr nữa. Theo các bác như vậy đúng ko ạ. Hỏng cụm có cần thay cả cảm biến ko ạ. Em cám ơn các bác?