Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
1-Số điện thoại chưa được cập nhật trước khi gửi tin nhắn xác nhận.

2-Số điện thoại di động của bạn đã chặn mọi dịch vụ gửi nhắn tin tổng đài, vui lòng kiểm tra lại tổng đài của bạn số đang sử dụng có bị chặn hay không và vui lòng thử lại.

Th em mình thấy hay đăng ký 1 nick mới thành công tên nick là Minh-BL, đến khi xác thực số ĐTDĐ thì lại rơi vào trường hợp 1 như bác nói là "số điện thoại chưa đc cập nhật trước khi gửi tin nhắn xác nhận".... Sau đó có nhấn cập nhật số đt rồi gửi tn xác nhận lại thì vẫn ko đc xác thực số đt.... Làm lại thao tác cũ gần 10 lần vẫn ko cho xác thực (xem tiền trong TK thì thấy bị trừ đi) & số đt nó với đt của em là nt qua lại bình thường nhé!! Mong bác kiểm tra lại dùm & xác thực số đt cho em nó... Cảm ơn!! (tên nick Minh-BL)

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
em thì bị là hiện nay hệ thống đang xử lý nên không thể cập nhật đuộc tin nhắn của bạn. VUi lòng nhắn tin lại thời điểm khác, tiền của bạn thì vẫn bị trừ. Chơi kỳ vậy

Hạng B2
22/4/09
482
5.427
93
Bác Hải kiểm tra lại hệ thống xem sao.
Mình làm 5 lần vẫn ko đc?

Hạng C
24/5/12
817
201
43
44
Tiền bị trừ mà nick thì không xác thực được . . Vậy không phải lỗi do nhà mạng rồi . Nhờ bác check lại xem thử thế nào . Thanks

• Like
Reactions: vioswhite
Tập Lái
10/5/14
4
0
3
37
em cập nhật mấy lần mà không được là sao bác nhỉ?

sao mình xác minh ko được vậy? Nó báo ko gửi được :(

Hien tai he thong dang ban, xin quy khach vui long gui lai sau.¿
Em thao tác thì được báo như này a, vậy phải xử lý sao min, mod???

Sao nhắn rồi mà vẫn chưa xác thực được vậy?

em thì bị là hiện nay hệ thống đang xử lý nên không thể cập nhật đuộc tin nhắn của bạn. VUi lòng nhắn tin lại thời điểm khác, tiền của bạn thì vẫn bị trừ. Chơi kỳ vậy

Bác Hải kiểm tra lại hệ thống xem sao.
Mình làm 5 lần vẫn ko đc?

Tiền bị trừ mà nick thì không xác thực được . . Vậy không phải lỗi do nhà mạng rồi . Nhờ bác check lại xem thử thế nào . Thanks

E ko xác thực được số đt là sao vậy các bác

Các bác thử nhắn tin kích hoạt lại giúp em nha. Nếu có tin nhắn lỗi báo về, các bác chụp màn hình giúp em hoặc cho em câu báo lỗi để xử lý tiếp. Thanks mọi người.