Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
Hướng Nam và Đông Nam là hai hướng tốt nhất. Nhất là Đông Nam ngôi nhà ấm về mùa đông và mát về mùa hè.
Còn hướng Tây hay Tây Bắc rất nóng nhất vào mùa hè.
Tuy nhiên, nếu bạn muốn nhiều điều may mắn đến với mình nên chọn hướng nhà phong thủy theo tuổi.
Thuật Phong thủy đỉnh cao là dụng thuật để tạo Vượng Khí cho tất cả thành viên trong nhà, tất cả các phòng...chứ kg riêng gì Tuổi của riêng Anh Ck hay Chị VK nhé Anh !
Đôi lời chia sẻ.

Thuật Phong thủy đỉnh cao là dụng thuật để tạo Vượng Khí cho tất cả thành viên trong nhà, tất cả các phòng...chứ kg riêng gì Tuổi của riêng Anh Ck hay Chị VK nhé Anh !
Đôi lời chia sẻ.
Bạn nói đúng. Nhưng mình đang nói về phong thủy dành cho trụ cột trong gia đình nhé. Mình xin lưu ý lần sau viết rõ hơn :):)

Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
Bạn nói đúng. Nhưng mình đang nói về phong thủy dành cho trụ cột trong gia đình nhé. Mình xin lưu ý lần sau viết rõ hơn :):)
Phong thủy kg thể nói chơi được ! :);)
Ps: Cũng như kg thể đùa với Họa Phúc của ta.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/8/11
1.048
4.267
143
Đôi lời chia sẻ.
Không có thứ phong thuỷ đỉnh cao đó. Nhà nhỏ cố lắm thì chỉ có thể làm phong thuỷ đỉnh thấp, không phạm cái này sẽ phạm cái kia, buộc phải compromise. Nhà lớn thì có thể cao chút, mà áp cho chủ gia thôi là đã bở hơi tai rồi. Áp quá thằng kts nó bỏ cho thầy tự vẽ luôn.