Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Huyền thoại Kia pride-cd5

Hạng B2
4/4/14
261
146
43
con này thì bền vô đối. Ba em vẫn đang chạy con CD5 2001, nhất quyết k đổi, đi dọn xe lại hết 41tr7 hồi trước tết.
Tết e về năn nỉ gãy lưỡi ông già đồng ý đổi M2AN sedan. Hôm qua ra hỏi thằng garage hom bữa sửa mua được bao nhiêu. Nó nói 80 tr. Giờ em đứng giữa đôi dường. 80tr dễ j ô bán mà đổi M2 :(
Nha e quyet dinh ban luon. Bac nao can thi lien he e.
Huyền thoại Kia pride-cd5

4/4/15
461
461
63
47
Nhắc tới CD5 là một kỷ niệm của đời em. khi mới học bằng lái thì chiếc xe 4b đầu tiên em cầm vô lăng là chiếc CD5 này đó. hồi 2010 sau khi đi học bằng lái thì em hỏi ông thầy chứ con cd5 này bây giờ giá thị trường bao nhiều thầy. ông nói có trăm mấy là có xe ngon. sau đó e suy nghĩ mình đi học bằng lái để làm j nào. thôi thì giờ chưa có tiền nhiều tìm con rẻ rẻ tập lái cũng tốt, sau này có tiền nhiều đổi sau cũng ko muộn, nói là làm em lên mạng tìm mấy ngày thì cũng hên cho em là gặp được em cd5 cũng còn khá khá. xe có nguồn góc là của ông thầy chùa. nhưng đã bán cho lái rồi, mặc dù xe này là xe của lái. nhưng em cảm thấy nó còn khá tốt., khi về sử dụng thật bất ngờ là em đi cũng cả năm mà ko hề hư hao j cả. lúc mua 135tr sau một năm sd em đăng báo lên bán được 145 tr. cũng xin nói rõ với mấy bác là xe em màu xanh, dòng PS bốn mâm đúc có trợ lực lái, nước sơn zin nguyên con nhé. máy móc êm ru mới có giá đó. giờ mà đi tìm con cd5 đẹp như xe em ngày trước khó lắm. gì xe còn quá đẹp em mới dễ bán vậy, chứ xe dặp thì bán có rẻ cũng rất khó bạn lắm.

Chỉnh sửa cuối: