Hạng D
17/8/09
3.321
28.439
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Mí anh cho hỏi con máy xúc hay cuốc mini gì đó để sửa vườn hay đào lổ trồng cây là con nào vậy? Em coi clip thấy thằng kia nói con 01 hay 1 gì đó mà tra gúc quài hông được :)
Mí anh cho hỏi con máy xúc hay cuốc mini gì đó để sửa vườn hay đào lổ trồng cây là con nào vậy? Em coi clip thấy thằng kia nói con 01 hay 1 gì đó mà tra gúc quài hông được :)
Làm cái Kobelco 01 nghĩa địa là đc rồi anh.

• Like
Reactions: con cóc con
Hạng C
14/7/19
847
31.185
96
01/m3 ngĩa cuốc phát đầy gầu dc có 1 tất đất,cát.
Cuốc giờ thông dụng ko đắc lắm và sdụng gd như anh mua cái ngĩa địa xài mãn đời.
Lời khuyên: mua cái 03 bánh hơi. ko to lắm, dài tầm kích thước cái bán tải thôi. nhưng mạnh làm dc nhanh. Nếu cần xẻ mương móc cống mua cái gầu 01 lắp vô thì làm mạnh nhanh gấp 3 lần cái 01.

Thầu nào cần đào móng nhà đi cuốc thuê 1,8tr/ca, ngày kiếm vài ca ngon ơ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/7/19
847
31.185
96
Mình mê xe tải từ khi những năm cuối 7x ông nội mình mua chiếc này chở mía. Nhưng sau bị đanh tư sản phải dẹp luôn cái nhà máy đường, và chuyển qua làm chui.
Giờ thực hiện điều ước thì thời tới đở ko kịp luôn anh.

Đồng nài đã phê duyệt xong 3 dự án trọng điểm phải làm sớm trong năm 2022, trong đó có công trình bờ kè mé sông từ cầu hóa an về tới bình lợi.
mua cái tải thùng hay ben cũng dc. sẻ có việc làm ko kịp đếm tiền.:D

• Like
Reactions: Liembk
Hạng C
21/9/14
620
8.316
93
55
Cùng một chassis khi nhập về, thùng nội địa xe khách đời đầu máy trước cabin, cần số ngắn kế bên. Đời sau để tăng kt thùng xe...cabin ngang máy luôn, cần số như cần câu ra ngang cửa. Anh nào ngồi trước bên phụ thôi rồi...ướt háng.
Khi xe đông khách quá thì "được" cho ngồi lên cái thùng máy đó luôn!
2 cái mông thiếu điều bị nướng chín, dù đã qua lớp khăn trải lót. Ngoài ra, do ngồi gần cái cần số nên hay bị ăn thụi mỗi khi tài xế sang số nữa (ổng đâu có nhìn mà thấy!)

• Haha
Reactions: phantan
Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113
Khi xe đông khách quá thì đueoejc cho ngồi lên cái thùng máy đó luôn!
2 cái mông thiếu điều bị nướng chín, dù đã qua lớp khăn trải lót. Ngoài ra, do ngồi gần cạ cần số nên hay bị ăn thụi mỗi khi tài xế sang số nữa (ổng đâu có nhìn mà thấy)
Mấy ông thợ ngày đó độ đủ thứ...Két nước trên mui...rồi hủ dầu thắng gắn trong xe.

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
01/m3 ngĩa cuốc phát đầy gầu dc có 1 tất đất,cát.
Cuốc giờ thông dụng ko đắc lắm và sdụng gd như anh mua cái ngĩa địa xài mãn đời.
Lời khuyên: mua cái 03 bánh hơi. ko to lắm, dài tầm kích thước cái bán tải thôi. nhưng mạnh làm dc nhanh. Nếu cần xẻ mương móc cống mua cái gầu 01 lắp vô thì làm mạnh nhanh gấp 3 lần cái 01.

Thầu nào cần đào móng nhà đi cuốc thuê 1,8tr/ca, ngày kiếm vài ca ngon ơ
Là như cái này hả anh?
Huyền thoại xe REO