Tập Lái
25/12/07
38
0
0
RE: Huyndai Click, có bác nào biết không ạ?

Thật ra Getz hay là Click cũng là một thôi bác ạ, Click có 3 loại tất cả, số sàn 1.4L, số tự động 1.4L(không Sunroof), và số tự động 1.4L(có Sunroof), có rất nhiều màu, theo cá nhân mình nhận xét thì Click nhìn cũng hay hay nhưng thích hợp cho phụ nữ hơn, nam nhi chi chí xài SUV oách và lì hơn

Tập Lái
25/12/07
38
0
0

i30 đẹp hơn Click nhưng rất khó có được hàng

Tập Lái
19/10/07
20
0
0

Để mà nói với tầm 23 - 24000 USD thì click W 1.4 full optinos (sunroof)thì đỉnh lắm rồi . Bác nào quan tâm ,muôn lấy xe ngay thì cứ alo cho em nhé

Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Getz và Click cũng là một thôi bác à, nếu có thời gian bác ghé Hyundai nằm ngay cổng vào KCN BH 2 sale rất niềm nở, xe nhiều thỏai mái, chạy thử xe thỏai mái tất cả các lọai xe từ santa Fe đến Getz đến Hyundai couple v..v. Giá tốt .

Hạng C
6/4/07
664
3
18

Em vừa lấy 1 con Getz 1.1 MT đấy...
Nói chung là ổn, Xe nhìn nhỏ nhưng nội thất bên trong có vẻ rộng rãi thoải mái,... Chạy êm và tiết kiệm nhiên liệu, Giá em mua tại TH là 19.5k chưa trước bạ, đăng ký. con này Option thiếu lazang hợp kim và cả CD nữa, nhưng kể củng tốt, đi thay luôn thể cho đúng kiểu mình thích, chắc thêm tầm 20 củ nữa... Để mai em kiếm cái máy ảnh chụp vài kiểu.
Đợt này xe cộ chuối quá, em định chờ lấy Carens nhưng ngại lâu, Lúc đầu lấy Getz về củng không thích nhưng về sau thấy củng ok ;). cái quan trọng là tốn ít xăng, nếu không thì [&:]

Tập Lái
9/6/07
41
0
0
Yuejin Việt Nam

Các bác có thể tham khảo bài giới thiệu xe Click (full option) tại đây: http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=708600

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/1/08
25
0
0

Getz ở khu Cn BH 2 bán bao nhiêu vậy bác DoDGE? loại 1.1L MT
Bác giải thích dùm dãy số VIN của Getz 1.1 dùm xin cảm ơn
Bác đi thấy máy nổ có êm ái kh? sang số "ngọt" không, và làm sao biết ít tiêu hao nhiên liệu?

Tập Lái
1/1/08
25
0
0
Đồng hồ đo nhiệt độ động cơ GETZ

Trên xe Getz (Hyundai) 1.1L tôi không tìm thấy đồng hồ đo nhiệt độ (Cool...H) của nước máy? nếu vậy làm sao biết được động cơ bị nóng quá mức, hay lạnh quá mức? chỉ thấy 3 đồng hồ (vòng tua máy, nhiên liệu, Km/h) có phải là thiếu sót của nhà chế tạo hay không cần? vì tôi thấy xe rẻ tiền nhất như Matiz hay cao cấp như Veracruz đều có!

Tập Lái
1/1/08
25
0
0
RE: Đồng hồ đo nhiệt độ động cơ GETZ

Muốn đưa hình lên thì phải làm sao, xin các anh chỉ dùm.

Hạng C
6/4/07
664
3
18
RE: Đồng hồ đo nhiệt độ động cơ GETZ

các bác cứ cẩn thận quá, như người ta hay nói: " bác sỹ nhìn đâu củng thấy vi trùng". Em là dân oto chính hiệu còn chả cẩn thận thế nữa là,. Hôm đi xem thấy thích là quyết lấy luôn, sau này chán ( + nếu có ĐK ) lại đổi cái khác..:D
Máy khá êm, số má ngọt ngào êm ái, mọi thứ đều nhẹ trừ cái còi hơi nặng. thấy Sale bảo con này chỉ chạy 5-5,5l... Em mới đi đến hôm nay là 2 ngày nên củng chưa đo được... Nhưng có vẻ củng đúng, Hôm lấy về đổ 500k, đi được khoảng 130km rồi mà thấy vẫn chưa xuống hết 1 vạch... ( dạo trước chạy ESCAPE 3.0 tầm chạy lòng vòng như mấy hôm vừa rồi có mà hết nửa rồi )
Em thấy 8x như em đi con này là ổn !!!