Hạng C
2/3/09
782
16
18
35
Re:Huyndai genesis coupe đã xuất hiện

e thì ko kết phần đầu lắm nhưng phần bên hok thì nhìn cực đẹp ạh ! thí dáng nó giống giống aston martin áh ! chúi chúi phần đầu, đít thì to to nhìn giống infinity, nhìn dáng xe tạo cảm giác thể thao thật ! mà về vn giá dưới 60k là quá ổn đấy chứ ạh ! vì tầm 60k trở lại đâu có mua dc e nào 2 cửa mới 100% mà mẫu mã lại quá ổn như thế này !

Hạng B2
30/9/08
187
0
0

kanz_min nói:
em xem qua các trim của 2.0turbo em thấy ở VN thì dùng trim Premium là chuẩn nhất, vừa có sunroof vừa có padle shift chứ ko có sunroof thì bí lắm =.= , trim Track thì lại chỉ có số M/T
Premium gồm có gì hả bác? bác làm ơn nói rõ được không ạ?
Còn Option thì nhiều lắm đấy.
Ví dụ: AUDIO
Trong Web Hyundai thì có Base: 6 loa,CD, MP3, USB. Top option: 8 loa infinity,CD,MP3,USB,Bluetooth.
Em 2.0 turbo ở SR toàn cầu thì là 6 loa, CD, MP3, USB nhưng có Bluetooth (thế là loại nào???)
Mấy chiếc ở Hà Nội thì không chiếc nào có cánh gió (Web thì có)
Về màu sắc nội thất thì không biết có Option được không (Chiếc màu đỏ ở Hà Nội thì nội thất đỏ-đen cực đẹp nhưng em lại không thích sơn ngoài đỏ, xem trong Web thì có chiếc màu đỏ nội thất lại màu vàng nhạt-đen)
Nếu mua em muốn xe màu Blue Saphire (xanh), nội thất đỏ-đen (hỏi ở SR thì anh sale nói phải hỏi hãng)
Về giá: Xe 2.0 turbo mới 100%, AUDIO 6 loa, CD, MP3, USB, Bluetooth, không cánh gió, pedal thường (chân ga, phanh không bọc Crôm). Nếu các bác đặt hàng thì 25 ngày có xe, giá 45k (Salon Toàn Cầu, Hà Nội)
Chứ giá không cao như các bác nghĩ và báo đâu. em đang định đặt 1 em (1 trong 3 options : BIM 320i 2009 or GLK or Genesiss Coupe 2.0) nên em đã nghiên cứu roài, đợi EA có 320i về em xem tận mắt rùi sẽ Final Decide.
(Con này tiếng nổ nghe phê lắm, ngồi trong cabin vẫn nghe rõ tiếng bô. Nhưng chả biết nếu đi xa thì có bị ù tai không nhỉ?)
Ai sở hữu chiếc này rùi cho em lời khuyên quí báu với ạ.

Tập Lái
2/4/09
2
0
0

Em đã chui xuống gầm xe nghe tiêng bô nổ, cảm giác rất ù tai nếu nghe ở dưới gầm. Kính báo.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

@RustedCar: em cũng xem trong cái link mà bác otosalon cho em thôi ạ ^^, nó ghi hết ở đó đấy bác ^^

Tập Lái
9/10/06
38
0
0

Em này có giá 47K. Garage Hùng Hảo - Hà nội

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

hungneli nói:
Em này có giá 47K. Garage Hùng Hảo - Hà nội

xe mới hay used car vậy bác...47k ngon quá....nhìn 2 cái pô và mâm thể thao quá....2.0 bao nhiêu con ngựa nhỉ?

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

choxe.net nói:
2.0T chạy vẫn không thích lắm. 3.8 chạy mới đã.

chỉ cần vậy thôi bác ^^ 210hp rồi đó ^^ hơn cả Mer C230 V6 2.5 mà có 204hp thôi bác, bác chạy 3.8 ở VN chỉ tổ tốn xăng thôi :), hay như Camry 2.4G LD cũng chỉ 150hp(khoảng tầm đó e ko nhớ chính xác), xác nặng hơn, nhiều người chạy mà có vấn đề gì đâu, chưa kể Civic, Altis,... xe dung tích lớn chỉ thích hợp ở các nước cơ sở đường xá rộng rãi đẹp thôi

Hạng B1
12/7/07
62
0
0
www.google.com.vn

Các bác ở Hà Nội có thể xem xe và nổ thử máy thoải mái ở SALON TOÀN CẦU trên đường Nguyễn Trãi Thanh Xuân Hà Nội...EM đã thử rồi chỉ trừ đi thử, nghe tiếng po phê lắm!
Giá bán tại chỗ cách đây 1 tháng là 47K(Chuẩn ko phải chỉnh).