Hạng B2
28/8/04
331
0
0
viet nam
badabu.com
RE: Huyndai -Starex 9 chỗ

Starex đời mới nhập khẩu rất tuyệt em nhìn còn hơn cả transit ý chứ vì kiểu dáng rất đẹp nhưng không biết giá cả thế nào?

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

So với Transit làm gì bác, Starex 9 chỗ, máy Diesel Turbo 2.5cc - em thấy nó còn đẹp hơn cả Sienna đấy chứ (Hehe, có lẽ hơi thậm xứng 1 tí) - giá em nó đời 2008, full option, giá khoảng 38K (trước khi thuế tăng)

Tập Lái
18/4/08
14
0
0
39

Trích đoạn: hyundai_starex

Trích đoạn: duytu0511

Hôm nay em vừa rước em nó về rồi à, đời 2006 360Mil ạ. Có lẽ giá này vẫn hơi đắt, em đoán tầm 350 - 355 như này thì hợp lý hơn ^^, nhưng mà kết quá em khiêng về luôn, hôm nay đánh từ bãi về nhà qua cầu Thăng Long, em vít lên 100km/h ^_^, nhưng mà đường đông wa hok dám lên tiếp, xe đi êm lắm.
Em xin hỏi các bác vẫn đề này, sau khi đã có giấy hải quan, minh đi xin đăng kiểm tạm thời là có thể lưu hành tạm được rùi phải hok ạ.
Vẫn đề tiếp em cần thỉnh giáo nữa là em muốn chế thêm hai chìa khóa điện nữa à, bây giờ có duy nhất một chìa, nhỡ mà em làm mất thì [:eek:][:eek:]

Hi bác, em cũng vừa mới lấy em Starex bán tải đời 2006 này giá 350triệu chưa đăng ký. Không hiểu xe bác đăng ký dưới dạng xe du lịch hay xe bán tải bác nhỉ? Và nếu đăng ký là xe bán tải liệu có bị cấm giờ chạy như xe tải không nhỉ? Đang băn khoăn?
Thưa bác, xe em đăng ký dưới dạng xe tải bác ợ ^^. Như vậy là trong giờ cao điểm là bị cấm đấy ạ.

Hạng B2
2/5/08
215
2
18

Cảm ơn bác rất nhiều
Bữa nào rảnh mời bác qua chỗ em giao lưu nhé
Em ở Lạc Long Quân - Hà nội
Em tên Đức: 0915267777

1 lần nữa cảm ơn bác nhiều nhiều

Tập Lái
18/4/08
14
0
0
39

Trích đoạn: hyundai_starex

Cảm ơn bác rất nhiều
Bữa nào rảnh mời bác qua chỗ em giao lưu nhé
Em ở Lạc Long Quân - Hà nội
Em tên Đức: 0915267777

1 lần nữa cảm ơn bác nhiều nhiều
Chào bác Đức :) , còn em tên là Từ, rất vui vì được làm quen với bác, em không ở HN ^^ nếu không xin đem người yêu thứ hai qua nhà bác giao lưu, em đang định nắn thẳng lại cái vách ngăn, lùi lại hàng ghế sau và làm thêm tựa đầu. Làm xong em sẽ đánh giá kết quả, chụp hình và nhắn cho bác :D .

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

Chào các Bác , Mình mới có Em 6 chổ -bán tải 800kg, xin thỉnh giáo các Bác về cách làm lại vách ngăn thế nào cho hợp lý nhất ạ , cảm ơn các Bác nhiều

Hạng B2
2/5/08
215
2
18

Em gỡ bỏ nó ra luôn bác ạ. Ra hàng xe máy thuê tụi nó mài các ốc tán ri-vê ra OK luôn. (thiệt hại mất 50ngàn đồng. Em đang muốn ngả ghế sau ra 1 chút chút nữa và đẩy dịch ra đằng sau nữa mà chưa biết làm ở đâu.
Vụ bỏ vách ngăn ra nhận xét như sau: đi xe thoáng hơn không ngột ngạt nhưng hôm nào trời nóng thì bật điều hoà cũng lâu hơn trước khi gỡ vách.