Hạng B1
9/10/07
62
0
0
RE: Huyndai Starex mới lấy...

Trích đoạn: dangkhoa_xelatatca

sao em đi xe khách thấy starex đến những 10 chỗ mà các bác, tài xế nói là đăng kí thêm zì zì đóa???
Bác nên xem lại bài đầu tiên của chủ thớt này nhé ! Xe có 6 chổ thôi, nên chỉ 1 dàn lạnh, còn xe bác nói là 9 chổ rồi.

Tập Lái
12/5/08
49
0
0
44

Trích đoạn: cuulongvw

Trích đoạn: dangkhoa_xelatatca

sao em đi xe khách thấy starex đến những 10 chỗ mà các bác, tài xế nói là đăng kí thêm zì zì đóa???
Bác nên xem lại bài đầu tiên của chủ thớt này nhé ! Xe có 6 chổ thôi, nên chỉ 1 dàn lạnh, còn xe bác nói là 9 chổ rồi.
ngoài 2 loại này ra là hết rùi phải hem bác!

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

chở quá 2 người là bị phạt , tức là chở quá 1 người thì không bị phạt.
ok vụ vủng tàu nha cuulongvw

Hạng B1
25/6/08
60
0
0
37
Hà Nội

Em này hay đấy các bác ạ. nội thất được,đầm xe. Nhưng em thấy con starex 2008 hay hơn.ghế xoay 360. Híc.. có khi phải đổi rm cũ lấy em mới :(

Hạng B2
30/3/05
464
6
18
47
Hóc Bờ Tó

Các bác mua con bộ ghế mới của xe 2008, xoay 360 độ về gắn vào xe cũ là đúng bài nhất.

còn không thì độ ghế rời củng xoay 360 như của KIA Canival đó, rộng rãi mà đẳng cấp

Tập Lái
21/6/07
33
0
0

mình cũng có ý định này nhưng không biết mua ghế ở đâu, bác biết ở đâu bán chỉ mình với.
Trích đoạn: LAC5675

Các bác mua con bộ ghế mới của xe 2008, xoay 360 độ về gắn vào xe cũ là đúng bài nhất.

còn không thì độ ghế rời củng xoay 360 như của KIA Canival đó, rộng rãi mà đẳng cấp

Hạng B2
2/5/08
215
2
18

Trích đoạn: vit xanh

mình cũng có ý định này nhưng không biết mua ghế ở đâu, bác biết ở đâu bán chỉ mình với.
Trích đoạn: LAC5675

Bác nào biết chỉ luôn cho em với nhé. Em còn muốn thêm 1 dàn lạnh nữa đây mà không biết có làm được không?

Tập Lái
4/8/08
26
0
0

e nghe hết ý kiến của các bác rồi bay giờ e cũng xin dóng góp chân thành thế này nhe!e khuyên bác nào đang đi stanrex tốt nhất xe mua về ntn thì cứ để nguyên bản như thế.như vậy sẽ ko gặp phải những diều ngoài ý muốn ma cũng tiết kiệm dc chi phí.nhà sản xuất đã nghiên cứu kỷ hết trước lúc sản xuất rồi các bác ah!!mình mà thay đổi se gặp phiền phức ngay.nếu các bác có kinh tế thì làm lại nội thất cho đẹp(lót sàn,bọc lại ghế,lắp hệ thống âm thanh,dán kính....)như thế sẽ hay hơn.stanrex vốn dĩ nội thất của nó ko dc mượt mà cho lắm vì thế mình nên đầu tư cho nó nhiều hơn.riêng vê ngoại thất thì ko có gì phải bàn vì nó quá ổn rồi.the end!!!!!!!!!!!!!