Tập Lái
5/1/11
18
0
0
các đại ca chơi xe pkl lâu năm đã có ai chạy thử con aquila gt650r lắp rắp tại VN này cua hàn quốc chưa chạy có được ko các bác em thấy nó có vẻ ko hoành tráng bằng honda hay yamaha cùng phân khúc 600cc pô nổ ko vang bằng to lớn nặng nề hơn và dáng vẻ ko hung dữ lắm..... các bác có ý kiến thế nào xin đóng góp em định kiếm 1 em về chạy mà chưa biết nó chạy thế nào :)

Chủ đề tương tự
Người đăng: hoanghuong
Tập Lái
5/1/11
18
0
0
còn gì nữa ko các bác em thấy đúng la nó khá to và nặng nhưng 215kg nhưng em đủ chiều cao và sức khoẻ để chống đỡ . ko biết âm thanh thế nào .....

Hạng B2
4/6/08
413
0
0
Đà Nẵng
Âm thanh nguyên bản của R6 và CBR600 cũng tương tự thôi bác,về cũng phải làm pô,nhưng nói chung 8k5 sao so được với 23k bác,gần gấp 3 :D

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Tương đối thôi bác ơi, so với mấy ông kia thì không bằng được kiểu như so hàng bình dân với hàng hiệu vậy, nói chung là thua mọi mặt chỉ hơn được cái giá thôi. Thích thì mua chạy đi bác không phải nhìn mấy cha chạy PKL ngang mà chảy nước miếng, còn nếu kìm hãm đuợc thì để dành thêm mua hăn CBR600 hay R6 đú cho đã.

Hạng B2
7/10/08
135
2
18
Q. Tân Phú - TPHCM
Xe này là máy V nên ko có nổ như mấy chiếc mà Bác so ở trên được , còn về chất lượng thì xe tốt hay ko là do người chạy chứ ko phải do giá thành . Thích thì Bác cứ mua thôi ko cần phải hỏi ý kiến ai cả