Hạng B1
24/2/16
78
76
18
33
www.youtube.com
Xe đẹp. Nhưng Huyndai có thiết kế phần cụm đèn pha, lưới tản nhiệt, đèn hậu như hao hao Audi, nên có đặc trưng riêng của mình để cái đẹp đó là cái đẹp sáng tạo

Hạng B1
13/3/16
79
26
18
41
Xe cỏ mà nhiều bác cứ trông đợi công nghệ đột phá với "cái gì đặc biệt". Sợ thật
Nó cùng phân khúc với Honda City mà tại sao City có cân bằng điện tử và khởi hành ngang dốc mà nó lại không có, trong khi City là thương hiệu Nhật, thấy rõ sự thiệt thòi của Accent 2017 rồi nhé.

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Nó cùng phân khúc với Honda City mà tại sao City có cân bằng điện tử và khởi hành ngang dốc mà nó lại không có, trong khi City là thương hiệu Nhật, thấy rõ sự thiệt thòi của Accent 2017 rồi nhé.
Option mỗi hãng nó đi theo hướng riêng của nó, mình k nói. Thua cái này nhưng có thể hơn chỗ khác.
Nhưng nhiều bác vào k cần biết cái xe có bao nhiêu tiền chỉ thấy nói thiếu này thiếu nọ, phải đột phá phải hiện đại là k chịu suy nghĩ rồi

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
em nghĩ là có đấy chứ sao lại ko có, i10 còn có nữa là