Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
nhìn văn hóa người việt trước việc độ xe thì em hiểu là chắc cả trăm năm nữa may ra Việt Nam mới bằng được Thái Lan bây giờ ở công nghệ sản xuất linh/phụ kiện cho ô tô. Họ tự làm được hết luôn và bên đó không có làm khó dân độ như bên Việt Nam. Đẹp xấu là quan điểm cá nhân nên em không đánh giá, em chỉ vote cho bác chủ rất can đảm vì là số ít dám vượt ra khỏi vùng an toàn.

Hạng B2
11/6/16
372
424
63
nhìn văn hóa người việt trước việc độ xe thì em hiểu là chắc cả trăm năm nữa may ra Việt Nam mới bằng được Thái Lan bây giờ ở công nghệ sản xuất linh/phụ kiện cho ô tô. Họ tự làm được hết luôn và bên đó không có làm khó dân độ như bên Việt Nam. Đẹp xấu là quan điểm cá nhân nên em không đánh giá, em chỉ vote cho bác chủ rất can đảm vì là số ít dám vượt ra khỏi vùng an toàn.
Độ xe là thể hiện cá tính. Mấy người độ xe kiểu quái dị, hạ gầm xe bán tải, nâng gầm Kia morning hay độ xe thân rộng... đáng được đánh giá như bác nói còn các kiểu “chó mượn oai hùm” kiểu này hay fortuner độ lên lexus.... không đáng được gọi là độ xe. Độ kiểu này mua mấy cái xe tàu cho nó nhanh.

Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
Hôm trước trên Ó có con Grandis loè loẹt thấy đã ớn rồi, nhưng cũng không thể loè em này

Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
Hôm trước trên OS có con Grandis loè loẹt thấy đã ớn rồi, nhưng cũng không thể loè được em này