Hạng C
22/5/16
867
398
63
Bộ đèn pha tam giác bị gạch đá ngay tại quê nhà, galang xấu hơn bản cũ, còn cái mâm nhìn rối rắm

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
xe hyundai càng ngày càng đi vào lối mòn, thiết kế ngày càng rối rắm. bên trung quốc hyundai đang bị ghẻ lạnh.
Đúng rồi, bắt đầu giống aanh em Kia rồi. Rối rắm, lạm dụng đường nét, nên nhìn mệt, chứ không đem lại sự tinh tế, nhẹ nhàng, thanh thoát.

Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
Em có đọc rồi bác, cám ơn bác nhưng em vẫn không thích thiết kế của Hyundai. Rất nhanh lỗi mốt!
xe hyundai càng ngày càng đi vào lối mòn, thiết kế ngày càng rối rắm. bên trung quốc hyundai đang bị ghẻ lạnh.
Mỗi người có một sở thích bác ạ. Bác đừng đem ý chủ quan của mình mà áp cho mọi người. Bản thân Em thấy Hyundai có lối thiết kế càng ngày càng đẹp, hiện đại và hợp với xu thế (thậm chí có những chi tiết và tính năng xe còn bắt chước của xe sang).
Ví dụ: SantaFe 2019 cao cấp nhất được sản xuất và phân phối tại Việt Nam sẽ có sự xuất hiện của nhiều tính năng hiện đại: Hệ thống hiển thị thông tin trên kính lái (HUD); Màn hình công tơ mét 7 inch siêu sáng (thay đổi màu sắc trong từng chế Drive-Mode); Hệ thống ghế lái, ghế phụ chỉnh điện, nhớ 2 vị trí ghế lái, hàng ghế trước có sưởi và thông gió; Hệ thống dẫn động 4 bánh thông minh HTRAC; Cảnh báo điểm mù, cảnh báo phương tiện cắt ngang.

Như Bác nói đi vào lối mòn thì phải nói là cụ "thần thánh" bao nhiêu năm vẫn vậy. Chắc bác phù hợp với cụ ấy. Cứ thế sử dụng ẻm ko bao giờ lỗi mốt nhé. :)

Hạng B2
9/8/18
206
158
43
34
Mỗi người có một sở thích bác ạ. Bác đừng đem ý chủ quan của mình mà áp cho mọi người. Bản thân Em thấy Hyundai có lối thiết kế càng ngày càng đẹp, hiện đại và hợp với xu thế (thậm chí có những chi tiết và tính năng xe còn bắt chước của xe sang).
Ví dụ: SantaFe 2019 cao cấp nhất được sản xuất và phân phối tại Việt Nam sẽ có sự xuất hiện của nhiều tính năng hiện đại: Hệ thống hiển thị thông tin trên kính lái (HUD); Màn hình công tơ mét 7 inch siêu sáng (thay đổi màu sắc trong từng chế Drive-Mode); Hệ thống ghế lái, ghế phụ chỉnh điện, nhớ 2 vị trí ghế lái, hàng ghế trước có sưởi và thông gió; Hệ thống dẫn động 4 bánh thông minh HTRAC; Cảnh báo điểm mù, cảnh báo phương tiện cắt ngang.

Như Bác nói đi vào lối mòn thì phải nói là cụ "thần thánh" bao nhiêu năm vẫn vậy. Chắc bác phù hợp với cụ ấy. Cứ thế sử dụng ẻm ko bao giờ lỗi mốt nhé. :)
Những người thích kiểu bầu bầu vịt vịt Toy thì sẽ ko thích xe hàn. Họ nói xe như vậy là chạy được rồi: bền bỉ, giữ giá, ko lỗi model, giá trị cốt lõi carton, Không cần phát triển gì nữa hết. =>Cảm thấy họ đang kìm hãm sự phát triển nhân loại hay sao ấy @@

Còn riêng mình muốn đi xe ít tiền , nội thất tiệm cận xe sang thì chọn xe hàn. Mình luôn ủng hộ sự phát triển công nghệ thế thôi

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
hyundai đang bị sụt giảm doanh số tại các thị trường lớn trừ xứ thiên đường :cool: