Hạng B2
3/10/11
151
106
43
40
Chiếc này sao k về Vn nhễ

Dân mình cuồng TOY nên lấy TOY làm chuẩn mực, bất cứ xe gì (trừ xe Đức) mà giá cao hơn TOY trong cùng phân khúc là chết ngay, ko bán đc con nào. Cho nên, có nhiều xe ngon nhưng ko dám nhập về bán bác ạ. Em nghĩ là thế.

• Like
Reactions: thaigia
Hạng D
28/10/12
1.518
1.440
113
còn đ/c phán kiểu Êchs ngồi nồi lẩu...keee....nói như xit .. COPY là COPY lại còn dùng từ mĩ miều( vay mượn ý tưởng) toàn lấy ý tưởng người khác về thêm bớt rùi làm của mình..Đ/c có biết thèng hyundai đã từng là OSIN cho MITSU ko? trước tòan COPY xe MÍTSU đấy.....
ps
Cop mà sao không bị kiện vậy? Còn vụ Osin gì là sao nhỉ? Chỉ biết là em Mit giờ chỉ đáng xách dép cho Hyundai mà thôi .

Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Cop mà sao không bị kiện vậy? Còn vụ Osin gì là sao nhỉ? Chỉ biết là em Mit giờ chỉ đáng xách dép cho Hyundai mà thôi .
Bác cũng nên thông cảm trên này dân chém gió trà chanh nhiều lắm, nhiều khi chưa mua nổi con xe SH Dziệt Lam nữa mà hay nói chuyện trên mây. Tốn ngân quỷ website. thôi ta nói chuyên khác hay hơn với bọn trẻ trâu.

• Like
Reactions: thaigia
Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Bác cũng nên thông cảm trên này dân chém gió trà chanh nhiều lắm, nhiều khi chưa mua nổi con xe SH Dziệt Lam nữa mà hay nói chuyện trên mây. Tốn ngân quỷ website. thôi ta nói chuyên khác hay hơn với bọn trẻ trâu.

Hạng B2
23/4/13
175
180
43

Hạng B2
23/4/13
175
180
43
D/C may tuoi rui ma to ve nguy hiem vay..? Lon tuoi hon tre trau ma phat bieu ngu hon Con Bo..keeee..

Chỉ biết chửi bới mà không phân tích, đưa ra bằng chứng, dẫn chứng, thuyết trình...etc... và buộc tội vô căn thì thuộc thành phần second class citizent thôi ah. Chú về học thêm chữ nghĩa cho nhiều vào rồi hãy tranh luận với các chú các bác nhé. Trên 4rum này để tranh luận chứ k để tranh giành ai khôn hơn ai. Kẻ short brain thì hay thô tục và nói chuyện phủ đầu bởi vì biết đầu mình nó như trái nho.

Hạng B2
2/4/07
211
45
28
Chỉ biết chửi bới mà không phân tích, đưa ra bằng chứng, dẫn chứng, thuyết trình...etc... và buộc tội vô căn thì thuộc thành phần second class citizent thôi ah. Chú về học thêm chữ nghĩa cho nhiều vào rồi hãy tranh luận với các chú các bác nhé. Trên 4rum này để tranh luận chứ k để tranh giành ai khôn hơn ai. Kẻ short brain thì hay thô tục và nói chuyện phủ đầu bởi vì biết đầu mình nó như trái nho.

Đ/C Tự mình bóp cu mình rùi đấy ..xem các comment của d/c đi XEM CÓ ĐÁNG được nói tử tế ko ..cái loại tây ko ra tây ta ko ra ta..mà thích dậy đời à ..về học lại Tiếng Việt đi rùi nói chuyện chữ nghĩa nhé Anh già.. keee...