Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
nói như bác thì mấy chục triệu người mua xe Toyota bên Mỹ là u mê hết à, và dân VN mua xe TOyota là u mê, là không có tính toán à, hài thật. Có mà u mê mới nghe mấy ông cuồng Mitsu khích rồi mua ba cái zinger đồ về xài, xe thì hư vặt tùm lum, chi phí bảo dưỡng tốn kém,
Đang nói ở VN , Toyota ở Mỹ thì khỏi chê , nếu Toyota VN đc như Mỹ thì em tôn lên làm super Thánh luôn rồi đó .... sự thật về Toyota chắc làm nhiều anh đau lòng phải ko ? nên quyết ko chịu chấp nhận , nhất là thằng Anti korea car fan ...... hehe

• Like
Reactions: tarmpung
Hạng D
24/2/08
1.768
2.324
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
nói thiệt với bác, ở cái VN này ko chỉ Toyota mà còn đầy những thằng khác chất lượng chẳng những ko hơn mà còn tệ hơn nữa, thằng thì cắt option, thằng thì ko lỗi này cũng lỗi nọ, tại VN tui thấy chỉ có Mercedes là làm ăn được nhất với chất lượng ngang chuẩn quốc tế. Còn đã chê thì chê hết chứ ko riêng gì Toyota nên đừng nói dân VN u mê hay gì, nghe nực cười lắm à

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Đang nói ở VN , Toyota ở Mỹ thì khỏi chê , nếu Toyota VN đc như Mỹ thì em tôn lên làm super Thánh luôn rồi đó .... sự thật về Toyota chắc làm nhiều anh đau lòng phải ko ? nên quyết ko chịu chấp nhận , nhất là thằng Anti korea car fan ...... hehe

Bác cho hỏi bác đang dùng xe gì thế ?

Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Bác cho hỏi bác đang dùng xe gì thế ?
Yamaha Nozza trắng sữa :confused: .
Nhưng em nói thật trong các hãng xe em ko thích Toyota ( nếu em có mua xe ) , sau khi em nghiên cứu kỹ thị trường ô tô rồi ....
+ Giá mắc .
+ Ra đường toàn taxi ( giống xe mình ... ngại ) .
+ Mua xe cũ thì giá trên trời ( giá đó mua đc xe mới option khủng của hãng khác ) .
+ Mua lại nếu ko biết có thể lầm xe " hoàn lương " .
+ Cắt xén nát bét Option .
+ Nội thất khô khan như cây nhang .
+ Ngoại thất bình thường ( trừ Attis , Vios , Camry 2014 ... nhưng nội thất còn bèo quá ) .
- Chỉ đc cái chịu nắng chịu gió ... nhưng 1 cái này ko bù lại những cái khác ....

Toyota chỉ thích hợp cho kinh doanh kiếm tiền thì đc ... Còn em mua về để chạy , để xe phục vụ mình ... hehe

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Yamaha Nozza trắng sữa :confused: .
Nhưng em nói thật trong các hãng xe em ko thích Toyota ( nếu em có mua xe ) , sau khi em nghiên cứu kỹ thị trường ô tô rồi ....
+ Giá mắc .
+ Ra đường toàn taxi ( giống xe mình ... ngại ) .
+ Mua xe cũ thì giá trên trời ( giá đó mua đc xe mới option khủng của hãng khác ) .
+ Mua lại nếu ko biết có thể lầm xe " hoàn lương " .
+ Cắt xén nát bét Option .
+ Nội thất khô khan như cây nhang .
+ Ngoại thất bình thường ( trừ Attis , Vios , Camry 2014 ... nhưng nội thất còn bèo quá ) .
- Chỉ đc cái chịu nắng chịu gió ... nhưng 1 cái này ko bù lại những cái khác ....

Toyota chỉ thích hợp cho kinh doanh kiếm tiền thì đc ... Còn em mua về để chạy , để xe phục vụ mình ... hehe

Nozza ngon, chạy bốc.
Thấy chiếc Nozza Grande 2014 đẹp quá.

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Dùng cái này mới mong Innova thoát khỏi tâm trí " thần linh "... hehe
Đơn giản ai cũng hiểu , chỉ có thằng anti korea car fan này nó ko hiểu thôi .... mù quáng hơn cả con gián ... hehe
À, thì ra là bất lực, không còn biết dùng lời lẽ, biện pháp nào khác, vớ phải chai Sunlight mà tưởng tượng là thần dược.
BÓ TAY!

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
À, thì Tôi bị bất lực, không còn biết dùng thuốc gì nữa và biện pháp nào khác, vớ phải chai Sunlight uốn mà tưởng tượng là thần dược.
CÁM ƠN SUNLIGHT
Ku dùng SunLight uốn hả , tốt lắm nhe ... Thật tuyệt vời , 1 chai Sunlight đánh bay dầu mỡ trên 34.000 chiếc dĩa trãi dài suốt cầu Cần Thơ đó ... Ku thông minh lắm khi chọn Sunlight ... hé hé .