Tập Lái
15/7/15
32
16
8
32
Không biết ở Biên hòa có xe trưng bày chưa, nhìn kết e này bữa giờ. Bữa trước tính lấy honda city nhưng vẫn lăn tanh vì vài thứ: nhà đã có city, nhóc nhà ngồi vào city là bị say xe vì thể trạng nhóc hơi yếu, ngồi fotuner thì nhóc ok nhưng rất lười lấy fotuner vì mức độ hao xăng so với city thì quá xót xa.
Vì nhu cầu công việc từ giờ đến đầu năm cần mua thêm 2 chiếc nữa nên ngó e này bữa giờ, đúng nhu cầu: máy nhỏ, nội thất rộng hơn city, gầm cũng khá cao (ai ở Biên hòa thì biết, mưa to 1 chút là ngập cả thành phố).
E thấy mấy bác ai cũng khen máy dầu mà trước giờ e toàn chạy máy xăng, bác nào khai sáng giúp e ưu nhược điểm của máy dầu so với máy xăng với. E nghe nói trước giờ là máy dầu nội thất mùi hôi hơn máy xăng (nếu đúng thì e chào thua máy dầu vì nhóc nhà e ko chịu đc vụ này), máy dầu ồn hơn máy xăng, ngược lại máy dầu ít hao nhiên liệu hơn máy xăng (bác nào cho e xin mức tiêu thụ thực tế của 2 chiếc xăng dầu cùng 1 dòng).

gầm cao nhất là CX5 215cm ( bản 1 cầu). Tiết kiệm nhiên liệu. Có tầm 1 tỷ1 thì mua CX5 xong hết giấy tờ, BHVC 1 năm đi cho bền bỉ, option cũng đầy đủ :3

vậy mới chịu nổi dân mình bác ơi, bác biết rồi mà, nói vậy chứ công bố ra cái giá 700 - 750 như các bác wish trong đây thì lúc đó lại "giá này giảm trăm trẹo nữa thì ngon, tầm 600 - 650 là đẹp, quất liền, phang luôn bla bla bla..." :3dankeo:

đang men em Santa Fe 2016 có camera 360 luôn đây, nhà cần thêm chiếc 7 chỗ, có xe hú em nhé bác.................

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
e 1 năm ko dùng cửa sổ trời đến 5 lần, vậy cho qua luôn rẻ hơn đc nhiêu thì rẻ, e này mới xứng tầm Crossover cở nhỏ, chứ em i20Active e thấy to hơn Yaris mới có tí mà gọi Crossover cở nhỏ thấy ko xứng
thì phải cân đối thôi mà bác, chứ cái gì cũng có giá lại đắt lên lại ăn gạch :)

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Thằng Out ko có cân pằng nha pạn,bản thấp cũng chưa có đèn ngon đâu. còn thì hơn tuốt.out cũng ko có bản chạy dầu.
Ý em là nếu cho em chọn chứ không phải cho em mua. Out nó đắt hơn gần 2 lít mà.

Dân mình ai cũng tưởng bở Creta, Cx3, HRV nó ngang hàng với Ecosport nên cứ om tiền chờ dài cổ. Giờ thì vỡ mộng rồi. Ecosport vẫn cứ một mình một ngựa, doanh số tốt là điều khó tránh :D

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Ý em là nếu cho em chọn chứ không phải cho em mua. Out nó đắt hơn gần 2 lít mà.

Dân mình ai cũng tưởng bở Creta, Cx3, HRV nó ngang hàng với Ecosport nên cứ om tiền chờ dài cổ. Giờ thì vỡ mộng rồi. Ecosport vẫn cứ một mình một ngựa, doanh số tốt là điều khó tránh :D
Ừ ! cụ chỉ được cái ... nói đúng, cơ mà cái thằng eco phải thay máy mạnh hơn cỡ 2.0 hay turbo 1.5 và bỏ cái bánh secour đi thì em xuống tiền ủng hộ nó ngay dù nó tăng thêm cỡ 50 chai nữa cũng đáng...

• Like
Reactions: Matiz22
T2M
Tập Lái
20/2/12
24
30
13
TC tưởng bở ra cái giá éo ai mua, lúc đó lại tri ân khác hàng!?:rolleyes: