Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Giá loanh quanh 800 chẹo thì mình mua cha nó Captivina 2015 cho lành.
xe mới của hãng nào hả bác :))
nếu là captiva của GM thì cũng gần 1 tỏi nhé :) và k phải ngẫu nhiên đây là 1 trong những xe ế nhất VN đâu :3danbanh:

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
47
2 con kia sao so được với em này hả bác, 1 em dài có 4m, 1 em 4m1. Em này gần 4m3 và to hơn nhiều chứ đấy ạ
Bác cũng phải cho xê xích chứ, CUV cả mà ... thằng cha mỹ mẹ việt, thằng cha nhật mẹ hung, thằng cha hàn mẹ ấn ... lai giống thế mà bác cứ đòi dài như nhau làm sao được ... he he, nhìn chung dân xứ thiên đường toàn cỡi, ăn nằm với đám tạp chủng cả mà cứ đòi các em thuần chủng giá trên trời không thì coi sao được các bác .....:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Bác cũng phải cho xê xích chứ, CUV cả mà ... thằng cha mỹ mẹ việt, thằng cha nhật mẹ hung, thằng cha hàn mẹ ấn ... lai giống thế mà bác cứ đòi dài như nhau làm sao được ... he he, nhìn chung dân xứ thiên đường toàn cỡi, ăn nằm với đám tạp chủng cả mà cứ đòi các em thuần chủng giá trên trời không thì coi sao được các bác .....:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:
cơ bản bác bắt 3 con 3 khúc khác nhau như thế vào 1 xó thấy nó kì kì, kiểu lôi 3 em hotgirl 3 chiều cao 1m5-1m6-1m7 với nhau ấy :3dchongchong:
Theo em thì mấy em này thì Creta với em Mit Out kia gọi là tiệm cận CUV cỡ trung như CX-5 hay Tucson, còn đội vitara với Eco là mini CUV rồi, k cho cùng chiếu được.

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
47
2 cụ này chắc người bên Hyundai đang thử nghiệm Creta so sánh với Outlander Sport đây mà =))
Vãi bác... hàn lâm quá. Chúng nó đang tự cười thằng ngu nào dư tiền mua 2 cái con này với cái giá gấp 2.5 so với thế giới đấy. Hay bây giờ bác đã đủ tiền cho chúng nó cười ? Hic hic em buồn quá... bao giờ đủ tiền cho chúng nó chửi mình ngu đây hở các bác... nhà nước cứ bắt mình " khôn" hoài như thế này sao ? .... ôi !!! Phải chi em ngu được 1 lần nhỉ ... mong ước ngậm ngùi quá các bác....đắng lòng .....:3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc:

• Like
Reactions: Thánh Buồn
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
xe mới của hãng nào hả bác :))
nếu là captiva của GM thì cũng gần 1 tỏi nhé :) và k phải ngẫu nhiên đây là 1 trong những xe ế nhất VN đâu :3danbanh:
Chính xác là của Gà Mờ. Đúng là 1 trong những chiếc ế nhất tại VN. Nhưng nhờ vậy mình có xe tốt giá hạt dẻ để đi :3dcuoi:

Note: CAP 2015 khác CAP đời trước nhiều lắm.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B2
3/6/15
155
220
63
47
cơ bản bác bắt 3 con 3 khúc khác nhau như thế vào 1 xó thấy nó kì kì, kiểu lôi 3 em hotgirl 3 chiều cao 1m5-1m6-1m7 với nhau ấy :3dchongchong:
Theo em thì mấy em này thì Creta với em Mit Out kia gọi là tiệm cận CUV cỡ trung như CX-5 hay Tucson, còn đội vitara với Eco là mini CUV rồi, k cho cùng chiếu được.
Cùng cu cả chia cu mini với cu trung làm gì cho mệt cụ, chia thế thì sẽ có cu to, cu bé, cu đại, cu trung, cu mini, cu còi .... chị em chửi chết, nhỡ có cu nào không chạy lại gọi là cu liệt hay cu đơ hà bác ...hehe :3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:
CU NÀO CŨNG LÀ CU, CU TO CŨNG LÀ CU, CU LÙN CŨNG LÀ CU ... CHỈ BÁC THĂNG LÀ KHÔNG CU ( PHẢI GỌI LÀ BÁC VÌ BÁC ẤY NHỚN RỒI NHÁ)