Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
Bác làm như nhật , mỹ và châu âu đứng yên cho hàn xẻn dí kịp á. Khoảng cách xa và tốc độ cũng xa nhé. Còn em cũng mơ chứ
À vâng vậy bác nhìn đồ điện tử như điện thoại, tivi nhé. 10 năm trước ai xài samsung? HQ đứng ở đâu trong bản đồ thế giới? Vậy bây giờ họ đứng ở đâu? Nokia số 1 TG lúc trước giờ đang ở đâu? Sony đã làm gì để Hàn Xẻng không dí kịp và anh lớn cửa điện tử Nhật Bản bi quan đến mức nếu doanh số smart phone Sony không khả quan trong năm 2016 họ sẽ bán luôn mảng dtdd bác có biết không? Nhật Bản họ rất giỏi tuy nhiên vì tư duy bảo thủ mà họ không chịu thay đổi trong khi anh hàng xóm rất nhanh nhạy để thay đổi làm hài lòng NTD. Bác cứ chờ xem chỉ vài năm nữa danh sách Car of the year trong phân khúc bình dân và trung cấp sẽ thường xướng tên các bạn Hàn.

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
À vâng vậy bác nhìn đồ điện tử như điện thoại, tivi nhé. 10 năm trước ai xài samsung? HQ đứng ở đâu trong bản đồ thế giới? Vậy bây giờ họ đứng ở đâu? Nokia số 1 TG lúc trước giờ đang ở đâu? Sony đã làm gì để Hàn Xẻng không dí kịp và anh lớn cửa điện tử Nhật Bản bi quan đến mức nếu doanh số smart phone Sony không khả quan trong năm 2016 họ sẽ bán luôn mảng dtdd bác có biết không? Nhật Bản họ rất giỏi tuy nhiên vì tư duy bảo thủ mà họ không chịu thay đổi trong khi anh hàng xóm rất nhanh nhạy để thay đổi làm hài lòng NTD. Bác cứ chờ xem chỉ vài năm nữa danh sách Car of the year trong phân khúc bình dân và trung cấp sẽ thường xướng tên các bạn Hàn.
Nói Hàn Xẻng chi cho xa bác,thằng Tung Của kế bên còn có Xiaomi,Oppo cho ra hồn,chẳng qua định kiến người Việt mình bị ăn nhập từ thời xa xưa.Cho nên bây h mới có chuyện lấy chính kiến của mình áp đặt cho người khác giống mình rồi vùi dập phỉ báng chê bai các sản phẩm ko thuộc tuýp của họ :).

• Like
Reactions: Latumi
Tập Lái
30/10/15
34
26
18
37
Xe Hàng Cuốc chán òm ai mà đi,con elantra này chẳng qua là...em ko có tiền thôi chứ nếu có...mà qua tuần em lấy accent bác nào chúc mừng em phát nhở:3dquaytay:

• Like
Hạng B2
17/7/15
109
105
43
34
Xe Hàng Cuốc chán òm ai mà đi,con elantra này chẳng qua là...em ko có tiền thôi chứ nếu có...mà qua tuần em lấy accent bác nào chúc mừng em phát nhở:3dquaytay:
Chào mừng cụ gia nhập hội accent nhé. Accent đi khá nhiều nhưng do công việc của từng bác nên hoạt động chưa được sôi nổi như các hội khác .

• Like
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chê là biệt tài đặc biệt bẩm sinh của người VN ta , chấp nhận thôi , cãi cọ làm gì cho mệt , làm đc như ng ta mới hay ... Giống mấy tay BLV bóng đá , ngồi chê bai cầu thủ này cầu thủ kia , chê HLV nọ , vậy mà tiền kiếm ra ko bằng bạc cắt của ng ta , cũng chẳng làm đc điều ng ta làm dù chỉ 1/100 thôi :D

Bác nói 1/100 thì hơi quá, 1/1000 chứ, hehe:>

• Like