Bác lấy chiếc K3 2.0AT và em lấy chiếc Elantra GLS 1.8AT rồi ra cao tốc thừ vài chuyến sẽ biết liền.

Em không phải xu hướng bài trừ nhưng em kinh doanh lĩnh vực Cho thuê xe được 8 năm với hơn 50 chiếc xe khác nhau từ Sedan xèng xèng cho đến Sedan tầm Trung và MPV/ SUV tầm trung .Và hầu như bất cứ loại xe nào tầm trung nào, em cũng từng đi qua ít nhất 12 tháng nên em biết khá rõ về các đặc thù kỹ thuật của nó.

Anh em Oser nào thích thì cùng Off Line cho vui
Chính xác đó bác, thực tế sẽ biết thế nào thôi

Thấy mấy bác Kia đoàn kết dữ nhỉ, một topic thôi là nhảy vào hết từ Chi hội Phó tới thành viên. Em bó tay, không cần phải cãi nhau, cứ để người tiêu dùng đánh giá .Riêng em về mặt thương hiệu Hyundai ăn đứt Kia rồi mấy bác Sale Kia ạ. Các bác đâu cần phải xoắn lên thế

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Thấy mấy bác Kia đoàn kết dữ nhỉ, một topic thôi là nhảy vào hết từ Chi hội Phó tới thành viên. Em bó tay, không cần phải cãi nhau, cứ để người tiêu dùng đánh giá .Riêng em về mặt thương hiệu Hyundai ăn đứt Kia rồi mấy bác Sale Kia ạ. Các bác đâu cần phải xoắn lên thế
Bác này kêu để người tiêu dùng đánh giá mà lại xoắn lên tiếp là Huyndai ăn đứt Kia. :D
Để người dùng đánh giá đi bác.
Nếu mà i10 giá về tầm giá của Morning thì sẽ sao nhỉ.

Hạng B2
2/11/13
111
60
28
Đầu tiên, Bác "lethuckia" từ Kia nhảy qua "nhà" người ta là bất lịch sự, còn dùng những từ ngữ khích bác, chế nhao, chê bai...Topic của người ta là thiếu văn hoá giao tiếp, kém thể hiện ứng xử (còn đòi tranh cãi gì nữa). Tiếp theo cái topic này có phải là "Chợ xe" đâu mà nói về kinh doanh với doanh số...(Mod đã lập riêng 1 trang Chợ Xe rồi đó, vào đó mà kinh doanh..)

Còn về quan điểm của mình, thì mình vừa là KH của Kia PMH, vừa là KH của Hyundai Thành Công (Bác Thức có thể check thông tin Cty GREEN WORLD trên hệ thống của Kia & Hyundai luôn nhé). Mình đang sở hữu cả 2 dòng xe này nên mới đưa ra nhận xét về nhiều góc cạnh khác nhau. Còn Bác thì đã sở từng "tẹt ga" cho xe nào mình đang bán chưa? Đã từng trải nghiệm tối thiểu 6 tháng cho những chiếc xe mình đang bán chưa? Hay là chỉ lý luận suôn theo kiểu "lẹt đẹt"..?
em hok thích tranh luận với bác

• Like
Reactions: MinhHyundai
em hok thích tranh luận với bác
Có ai thích tranh luận với bác đâu bác, tự ý bác nhảy vài topic người khác mà .Thứ nhất bác nhảy vào topic người khác đăng bài xe của họ, bác comment nói tốt cho hãng xe bác đang làm là sai trước tiên . Thứ hai bác kéo cả Kia vào từ Phó tới Trưởng comment topic người khác .Mọi người nhìn và hiểu thôi