Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác nói kiểu này làm sao bác kia múa tiếp
Múa cho nhiều trên lý thuyết mà thực tế chả ai công nhận cũng bằng thừa. Xe Hàn rất đáng nể khi trong thời gian ngắn dám tự tin lấn sang phân khúc cao hơn nhưng chất lượng chỉ ở mức cải thiệt tốt hơn, chứ mà bảo nhỉnh hơn có mà thái quá xe Hàn chỉ đang có đa dạng sản phẩm ở các phân khúc là hatchback, sedan, CUV còn những mục khác như SUV cỡ lớn, Pickup, Sport car, luxury car, hybrid...đều toàn mới ra mắt và còn đang nghiên cứu mà bảo nhỉnh hơn, trong khi người ta đã đi trước mình chục năm ráng đuổi theo kịp là đã mừng chứ đòi vượt mặt trong tích tắc.
Buồn cười nhất cái chỗ có những người đang đi xe Hàn do người Đức thiết kế, công nghệ cũng học theo ngta sau này mới trang bị cho xe mà bảo công nghệ thằng nào đi trước thằng đó hơn, chửi cuồng thương hiệu thì lại quay ra bảo “nào có đâu”, giá xe Hàn k rẻ hơn chắc bán lại tụi Nhật ở bất cứ thị trường nào chứ mà đòi đú với tụi hạng sang tuổi đời cả thế kỷ trong khi tuổi đời thằng Nhật đâu có trẻ mà còn chưa dám khẳng định điều đó.

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
ăn nói đàng hoàng tí nha, mình nói cao chứ có chê khen gì đâu nào
NGU HỌC HAY VÔ HỌC ???
MỌI NGƯỜI THỬ XEM
thôi bác bỏ qua đi bác anh em mình yêu xe là ok rồi bác, kệ ai nói gì nói bác bữa nào sài gòn quận 1 anh em mình caffe nói về xe là vui rồi bác em tên Thảo 0989757076 giao lưu và học tập liền

• Like
Reactions: mexehonmevo