Hạng B2
14/6/14
100
94
28
Em dự giá con này 1.6 - 1.9 chưa lăn bánh. Muốn cao hơn thì... phải thử xong mới trả tiền. :))

Hạng D
2/10/14
1.216
1.445
113
Nói chung là từ thuở sơ khai Hyundai, Kia, toyota, ford,... là thường hiệu bình dân hơn là 2 chữ cao cấp. Còn BMW, MER, AUDI... đều là dòng hạng sang. Nên cho dù huyndai, kia ra xe cao cấp có tốt hơn thì vẫn được xếp dòng bình dân. Như toyota- lexus, honda - acura... huyndai - ????, Kia - ???? chỉ có như thế thì thương hiệu Hàn mới được người tiêu dùng đón nhận. Sản phẩm "????" của họ đã được nâng tầm. Bỏ tiền mua 1 chiếc xe mang thương hiệu không phải cao cấp thì điều đáng suy nghĩ. Có chăng đây chỉ là thăm dò thị trường của hãng xe Hàn?:3dnhiumaygif:
Chất lượng thì xe Hàn hiện tại cũng chẳng thua gì các hãng khác là bao nhiêu. :3dcuoi:

Hạng B2
14/2/15
429
679
93
Nói chung là từ thuở sơ khai Hyundai, Kia, toyota, ford,... là thường hiệu bình dân hơn là 2 chữ cao cấp. Còn BMW, MER, AUDI... đều là dòng hạng sang. Nên cho dù huyndai, kia ra xe cao cấp có tốt hơn thì vẫn được xếp dòng bình dân. Như toyota- lexus, honda - acura... huyndai - ????, Kia - ???? chỉ có như thế thì thương hiệu Hàn mới được người tiêu dùng đón nhận. Sản phẩm "????" của họ đã được nâng tầm. Bỏ tiền mua 1 chiếc xe mang thương hiệu không phải cao cấp thì điều đáng suy nghĩ. Có chăng đây chỉ là thăm dò thị trường của hãng xe Hàn?:3dnhiumaygif:
Chất lượng thì xe Hàn hiện tại cũng chẳng thua gì các hãng khác là bao nhiêu. :3dcuoi:
thời buổi cạnh tranh khắc nghiệt bây giờ để tạo ra một thương hiệu mới thì không phải dễ, nhưng em nghĩ Hyundai vẫn có hướng đi riêng của họ mà không cần phải ăn theo Toy, Honda, Nissan. Nói tới dòng Genesis thì có thể nghĩ ngay tới dòng xe cao cấp của Hyundai, vẫn có nét riêng và logo riêng, thế là đã đủ, tách ra làm chi nữa, giữ cái logo Hyundai lại sau đít ít ra vẫn được nhiều người biết đến hơn:).
Người tiêu dùng đã có thành kiến với xe Hàn thì cho dù có thương hiệu mới sang chảnh thì họ vẫn có bỉu môi mà thôi, khó thay đổi lắm, còn nếu người ta đã mê hàng Nhật thì cho dù là Fortuner họ cũng cho là hạng sang :D

• Like
Reactions: jungrio
Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
611
1.535
93
34
Sài Gòn
em nghĩ chiếc này cùng chiếu với Mer S và Bim 7 là đúng rồi bác, em thấy nó ngoài đường to ngang Lexus LS đấy
Với bim 5 đc thôi bác ơi cũng như chiếc sonata hạng D nhưng cũng chưa chung chiếu đc với bmw 320 nhỏ tí xi đấy thôi. Nên dù có to bẳng bim 7 nhưng mà em sợ vẫn ko nổi em bmw 5 quá.

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng D
31/5/14
3.477
4.307
113
Với bim 5 đc thôi bác ơi cũng như chiếc sonata hạng D nhưng cũng chưa chung chiếu đc với bmw 320 nhỏ tí xi đấy thôi. Nên dù có to bẳng bim 7 nhưng mà em sợ vẫn ko nổi em bmw 5 quá.

hyundai mới nổi lên vài năm trở lại đây khi có sự hỗ trợ của mẽo nên làm sao bằng bim được bác. Nhưng em nghĩ trong thời gian tới cũng từ từ nằm cùng chiếu với Bim thôi, dien hình Santa Fe lúc trước định giá 1,3 - 1,4 tỏi dân chúng chửi khùng điên um sùm, mà bây giơ cũng chạy đầy đường như nhợn

• Like
Reactions: Lx.