Hạng D
31/5/14
3.471
4.302
113
sao báo viết cạnh tranh với MerE và Bim 5, bác lại nâng lên 1 cấp vậy?

em nghĩ chiếc này cùng chiếu với Mer S và Bim 7 là đúng rồi bác, em thấy nó ngoài đường to ngang Lexus LS đấy

Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Rất muốn mua em này nhưng nếu cứ bài ca cắt ốp sần thì cũng chia tay, hãng nên bán options theo gói như ở Mỹ. Nếu được vậy mình sẽ mua một chiếc.

Hạng C
8/7/13
609
15.806
93
Giá con này tầm 1,4ti cho bản thấp nhất.... ngang với Kia K7 .... 2ti ngta chọn xe đức hết rồi.... trên 2ti chỉ có Equus....mà Equus về VN ít ai đi vì xe hàn mà giá cao quá....nhưng nói chung chiếc này quá đẹp....
Giá bên Malay đã là 43k, sao bác nghĩ về VN đc 1 củ 4 vậy :)

Tập Lái
30/5/15
17
8
3
23
2 tỷ thì đi con E tươi hơn .. lấy chi con hàn xeng cac bác nhi :))
Đừng nghĩ xe Hàn thì không nên lựa chọn bác ơi, Xe Hàn cạnh tranh với các đối thủ cùng phân khúc của Mỹ, Đức đều có khả năng đó ạ. Tại sao nhiều người không chọn vì các hãng xe Hàn không có các chính sách giới thiệu, quảng cáo phù hợp thôi ạ! Chứ Hyundai Genissis tốt mà bác, hay ví dụ khác như KIA K900 chẳng hạn ạ (Tên lạ hoắc, nhưng nó là xe sang đó ạ. còn ưu điểm của nó bác có thể tìm hiểu)

Hạng C
19/12/13
527
89
28
Bác kiểm tra lại thông số, Option và các bài báo trước đây giúp e xem nó cạnh tranh với dòng S hay E nha
Tiêu chí Huyndai là max Option + trang bị hiện đại nhưng giá =2/3 trong phân khúc.
Nếu xếp chung chiếu vs Bim 5 hoặc Mer E thì Bim Full vs E ull mới so đc
E nghĩ thằng này chung mâm với Bim 5/Mer E vì đã có thằng Equus chung chíu với Bim 7/Mer S.
Nếu xếp như bác, ko lẽ Equus được định mâm cao hơn mấy thằng 7/LS/S

Với lại theo bác nói, giá = 2/3 thì đúng là chung mâm 5/GS/E rồi. Chứ chíu trên thì toàn những anh 5-6 tỷ thôi.

Chiếc này tập trung hết tinh hoa của Huyndai thời điểm hiện tại. Giá e nghĩ tầm 2~2.4 hoặc cao hơn vì cạnh tranh chung chiếu vs Bim7 và MerS. Và cũng đáng đồng tiền bỏ ra. ai thíchthươnghiệu thì mua cái logo về treo đầu giường mà thờ. Vào đây bỏ bom bỏ bóng miết.
. :3dbuonngu:
Giá bác đưa ra thì đang cạnh tranh phân khúc Series 5 , Mer E-class và GS đấy ạ.

Hạng C
8/7/13
609
15.806
93
E nghĩ thằng này chung mâm với Bim 5/Mer E vì đã có thằng Equus chung chíu với Bim 7/Mer S.
Nếu xếp như bác, ko lẽ Equus được định mâm cao hơn mấy thằng 7/LS/S

Với lại theo bác nói, giá = 2/3 thì đúng là chung mâm 5/GS/E rồi. Chứ chíu trên thì toàn những anh 5-6 tỷ thôi.
Tựu chung là đáng đồng tiền cả, độ an toàn e thấy ổn. Vòng đời 5 năm cũng ổn.
Vì muaxe nhiều trang thiết bị thế này thì toàn mua về hưởng thụ,v à đã hưởng thụ thi bỏ qua kha năng giữ giá hay sinh lời.
Còn nếu mua để kinh doanh tận dụng, thì người ta chọn dòng thấp hơn và ít option hơn và có vòng đời lâu hơn.

• Like
Reactions: nqq
Hạng C
19/12/13
527
89
28
Tựu chung là đáng đồng tiền cả, độ an toàn e thấy ổn. Vòng đời 5 năm cũng ổn.
Vì muaxe nhiều trang thiết bị thế này thì toàn mua về hưởng thụ,v à đã hưởng thụ thi bỏ qua kha năng giữ giá hay sinh lời.
Còn nếu mua để kinh doanh tận dụng, thì người ta chọn dòng thấp hơn và ít option hơn và có vòng đời lâu hơn.
E cũng chọn xe để hưởng thụ như bác

Hạng C
8/7/13
609
15.806
93
Giá bác đưa ra thì đang cạnh tranh phân khúc Series 5 , Mer E-class và GS đấy ạ.
E đồng ý vs bác trong khoản giá cả,nhưng trong khoản Option và chi phí bảo dưỡng nó vượt trội hơn tụi kia. Chất lượng ko tốt hơn Đức nhưng e nghĩ cũng ko có gì để thua. Nên vs e nó vẫn nằm kèo trên so vs dòng cùng cấp.
Mer và Bim hiện tại vẫn có giả trị thươnghiệutrong cái logo, chỉ là ko = Toy ở VN thôi.
P/s: E đang xài C250

• Like
Reactions: nguyentienduyhung