Tập Lái
25/7/10
15
19
3
Em vừa lấy con grand i10 MT, thấy chân côn hơi sâu quá. Thường vô số 1 bỏ nhẹ chân côn là bánh đã lăn với chiếc Getz rồi.
còn grand i10 thì bỏ chân côn gần hết bánh mới lăn. Các Bác chạy grand i10 MT có bị tình trạng này đối với xe mới không.??

Tập Lái
25/3/14
3
2
1
sao khi em dán film bên hãng hyundai ko dán film trước và nói nói với em như thế bác ạ
Huyndai toan hang khuyen mai cho nen no khong dan kinh truoc cho ban la phai. Toi o Thai nguyen bon no cung khuyen mai cho dan phim 3M, nhung xem qua toan phim China nen khong them, bo han ra 5 tr dan phim LLumar toan bo xe, noi chung la tien nao cua ay, dang dong tien bat gao

Hạng B2
1/12/13
216
132
43
Đà Nẵng
Huyndai toan hang khuyen mai cho nen no khong dan kinh truoc cho ban la phai. Toi o Thai nguyen bon no cung khuyen mai cho dan phim 3M, nhung xem qua toan phim China nen khong them, bo han ra 5 tr dan phim LLumar toan bo xe, noi chung la tien nao cua ay, dang dong tien bat gao
E mua xe được dán phim free, k thấy ghi hãng gì. Hỏi thì nó nói bảo hành 10 năm @-@

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Dán film là dán hết toàn xe nhé các bác, 6 tấm kính, còn chỗ nào ko dán kính trước cho bác thì bác nên hỏi lại cho rõ vì sao lại như vậy.

Còn việc dán film đi đêm bị chóa hay lâu ngày ố vàng là có thật vì trước đây e đã từng lái con Fortuner đi đêm với film cách nhiệt của TQ, đi đêm rất nhức mắt khó chịu. Film cách nhiệt mà Hyundai bên em dán cho khách là film SunTek hàng USA nên các bác yên tâm chất lượng.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.567
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em mới mần xong chiếc Hyundai I10 , post lên các bác nào có nhu cầu thì ngâm cứu xem qua nhé.
DVD: JVC V50BT - đòng cao nhất và mới nhất của JVC
Loa trước: JBL CS 6C
Loa sau: JBL GTO638
Amply: JBL GTO 504EZ
Sub gầm ghế: Mutant
Vài hình các bác xem qua ah
Loa treble và bass của bộ CS 6C
Hyundai i10: Có bác nào đi i10 thì cùng chém gió các bác ơi!!!!!

Loa sau

Sub gầm ghế Mutant - hiện nay sub này em bán rất tự tin ah, đúng chất ngon bổ rẽ

Phần chính là cái DVD JVC V50BT ah, bằng tiền dàn âm thanh :)

Chân thành cảm ơn các bác đã xem qua ah

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
thật hả anh? mới lên đồ giờ bán thế hix. PM em cái giá và thông tin đi, em đi gã giùm luôn ah
Hehe dư xe Vũ ơi. Đứa e vợ nhìu lúa, đổi xe. Bỏ lại chiếc yaris nhập 2010 đi chưa tới 10k. Phán(a bán dùm hoặc để đi vài năm trả tiền cung đc )hehe. Sáng nay V giới thiệu ng qua xem xe, cảm ơn nhiều nhé.

Hạng B2
2/4/15
331
456
63
48
Đà Nẵng
vntimes.com.vn
em ngọc hyundai benthanh xin chào các bác ! em cũng xin có vày lời cùng các bác về con i-10 chút nhe các bác ,theo em thấy thì i-10 phù hợp nhất là chạy trong thành phố ,kiểu dáng hiện đại trẻ trung ,ngồi thoải máy rộng rãi ,giá cả phù hợp túi tiền ,mà là xe nhập nữa !các bác ơi em xe mình ở cần số có 1 nút nhỏ ,nút đó khi mình nhấn vô thì họng xăng sẽ mở lớn ra ,giúp xe mình chạy nhanh ,mạnh hơn .vì thế các bác nhớ nhấn khóa lại đấy các bác ạ ! bên em hiện có xe i-10,i-20,i-30 ,i-30cw ,sonata giao ngay chạy tét đây các bác ạ ! nếu bác nào cần xe MỚI ,CỦ gì thì cứ alo em :NGỌC 09-19-38-78-35 PHỤC VỤ ,HỢP TÁC ,HỢP ĐỒNG !LÀ NIỀM VUI .
Bác gì đó ơi, sau mình kiếm đỏ cả mắt lục tung cái xe lên vẫn không thấy cái nút gì đó bác nói, anh em có ai biết cái nút này ở đâu chỉ giúp với. Cám ơn