Hạng C
7/12/10
530
20
28
Người thân của em mua 1 chiếc Starex nhập tại đây, hợp đồng ký đầy đủ, tiền đã thanh toán chuyển khoản đầy đủ mà cả tháng nay vẫn chưa giao xe vì phụ thuộc vào nhà phân phối Hyundai hay vướng thuế gì đó. Cho hỏi là chuyện này là tại sao ạ? Thú thật là người thân của em cũng vì tin tưởng và dễ dãi nên đã giao hết và bây giờ cứ thấp thỏm chờ đợi, em nghe thôi đã giận sôi máu rồi. Mạo muội hỏi các bác, đặc biệt là sales xem lý do tại sao và nên làm gì bây giờ? Em đã có đầy đủ hợp đồng + giấy tờ chuyển khoản trong tay, nếu bên NA cần em sẵn sàng post lên và chịu trách nhiệm về thông tin em cung cấp ạ

Chỉnh sửa cuối:
Người thân của em mua 1 chiếc Starex nhập tại đây, hợp đồng ký đầy đủ, tiền đã thanh toán chuyển khoản đầy đủ mà cả tháng nay vẫn chưa giao xe vì phụ thuộc vào nhà phân phối Hyundai hay vướng thuế gì đó. Cho hỏi là chuyện này là tại sao ạ? Thú thật là người thân của em cũng vì tin tưởng và dễ dãi nên đã giao hết và bây giờ cứ thấp thỏm chờ đợi, em nghe thôi đã giận sôi máu rồi. Mạo muội hỏi các bác, đặc biệt là sales xem lý do tại sao và nên làm gì bây giờ? Em đã có đầy đủ hợp đồng + giấy tờ chuyển khoản trong tay, nếu bên NA cần em sẵn sàng post lên và chịu trách nhiệm về thông tin em cung cấp ạ
Tinh hinh chung nha Bac! Bac kho tam,tui em cung kho lam,dung ngoi khong yen Bac oi!

Hạng B2
6/1/14
220
124
43
V
Vậy thì giải pháp là gì? Chả lẽ chỉ than thông cảm rồi vậy thôi tiếp tục chờ?
Vậy sale có nói chờ chính xác bao lâu k bác? Ngọc An là bên Phạm Hùng phải k bác? Hôm trước e đi ngang thấy có 1 em Starex show trước cửa mà.

Hạng C
7/12/10
530
20
28
Vấn đề ở trong câu chuyện này là gì hả Bác?
Có thể nói để Bác chủ thớt và anh em hiểu được không???
em đoán họ sẽ chẳng nói ra, vì nếu nói ra thì liệu khách hàng mới mua xe có dại mà bỏ tiền ra để ngồi chờ như vậy? Em định chờ đến tuần sau sẽ lên đó là tìm câu trả lời ra ngô ra khoai. Đến thời điểm này họ đã hứa hẹn nhiều lần mà chẳng có 1 lời giải thích.

• Like
Reactions: Chưa có xe