Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Em này mới đáng tiền nè, nhìn thèm quá, bác nào sale Hyundai biết thông tin gì tiết lộ với, để dành tiền xúc em này thì ko còn nghĩ đến Xc90,Lx 570,...để làm gì nữa

Hạng B2
30/10/16
466
6.096
93
e nghĩ nếu ráp thì lăn bánh tầm 1t8-2t còn nhập thì hơn 4-500 :D

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Toàn mấy ông ếch ngồi đáy giếng, VN là cái rốn của vũ trụ? Huyndai doanh số hơn ford ở vn nghĩa là huyndai ngang pheo ford??? Phát biểu mấy câu ngu ko tả được. Con nít nói còn dễ nghe hơn. Tự bao giờ Huyndai được xếp vào cùng mâm với Ford thế??? Bỏ cái xứ Việt với bản tính tiêu dùng khác lạ nếu ko muốn nói là hơi dốt ra thì thị trường các khu vực tiên tiến như Mỹ, Úc, EU, Thái... chỗ nào Huyndai ăn được Ford thế??? huyndai ngon thì mấy ông cứ ôm mà chạy, có ai nói gì đâu, nhưng đừng thần thánh hay dìm hãng khác vì thứ nhất là chưa đủ tuổi, thứ 2 là nó hèn với nhục lắm

Ông bị điên à :))).
Người ta đang nói ở VN, chứ ông sống ở bển hay sao? Ở VN từ SẢN PHẨM và DỊCH VỤ tới DOANH SỐ có phân khúc nào Ford ăn được Hyundai - Kia ?
Để liệt kê doanh số cho sáng mắt ra nha.
Với Hyundai - Kia
Hạng A: Morning - I10 nó trùm phân khúc khỏi nói
Hạng B: Accent giúp sale Ford nhàn rỗi hơn khi bán Fiesta
Hạng C: Cerato và Elantra doanh số riêng chắc gấp mấy lần Focus
Hạng D: Ford ko chơi ko so
Ngoài ra:
- Ecosport sau thời làm mưa làm gió bị Kona nó đập cho không còn mảnh giáp.
- Santafe doanh số 1 năm chắc bằng 2 3 năm Ford EV + lại ( EV ko biết ăn nổi Sorento chưa ).
Về dịch vụ.
Giá dịch vụ Hyundai Kia rẻ hơn Ford chắc cũng 30-50%.
Chăm sóc KH thì tùy người tùy cảm nhận.
Độ phủ của Garage thì Hyundai Kia nhiều hơn RẤT NHIỀU so với Ford.
Hạng mục duy nhất FORD ăn được là BÁN TẢI thì Huyndai - Kia nó không bán.
Vậy ở VN, ăn Hyundai Kia kiểu gì? Chưa kể nó lắp ráp trong nước, phụ tùng thay thế dễ kiếm hơn nhiều. Nói vậy còn ko sáng ra được thì thôi.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
1,4-1,5 tỷ thì chỉ ngồi nhà đếm tiền. Đừng đua bơi với explorer giá 2,2 làm gì. Mỗi người một miếng ăn. Không phải làm y khuôn là bán giá giống như đúc được. Cái máy khác nhau rất nhiều.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Hốt được mấy con này ngon chứ để thaco nó rap thì có mà vứt đi, thảm hoạ như mấy huyndai, mazda...
Thaco nào ráp hyundai?
Thanhcong ráp con nào thảm họa bạn nói nghe cái?

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Con này có phải là veracruz ko nhỉ
Giờ thi thoảng vẫn có mấy con veracruz đời 2009-2010 chạy ngoài đường

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Toàn mấy ông ếch ngồi đáy giếng, VN là cái rốn của vũ trụ? Huyndai doanh số hơn ford ở vn nghĩa là huyndai ngang pheo ford??? Phát biểu mấy câu ngu ko tả được. Con nít nói còn dễ nghe hơn. Tự bao giờ Huyndai được xếp vào cùng mâm với Ford thế??? Bỏ cái xứ Việt với bản tính tiêu dùng khác lạ nếu ko muốn nói là hơi dốt ra thì thị trường các khu vực tiên tiến như Mỹ, Úc, EU, Thái... chỗ nào Huyndai ăn được Ford thế??? huyndai ngon thì mấy ông cứ ôm mà chạy, có ai nói gì đâu, nhưng đừng thần thánh hay dìm hãng khác vì thứ nhất là chưa đủ tuổi, thứ 2 là nó hèn với nhục lắm
Haha
Chắc sale mới của ford, vừa đi học lớp "cảm tình ford" về đúng ko bác?
;))
Thế theo bác ford đẳng cấp hơn hyundai hả, ngang cơ Mẹc BIm hay ngang rangerover, porsche
;))
Mà ở đây ai dìm hàng ford mà bác như đỉa phải vôi vậy. Hay mới tậu explorer
^^

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
theng Fe lắp ráp gia cũng trên 1 tỏi rồi,theng Pa này nhâp về chac ko dưới 2 tỏi :p:p:p