Hạng B1
25/7/06
69
2.018
83
Xe vuông gợi nhớ xe mẽo thập niên 70, em thấy khen chê đẹp mỗi người, nhưng 2-3 năm nữa em sẽ mua nếu giá hợp lý vì xe hàn giờ chất lượng cũng 1-8 1-10 với xe nhật đi 7-8 năm chắc ko có vấn đề gì, và em ưng hàng ghế thứ ba, vì nhà đông con, toàn to cao nên cần xe thật rộng cho các cháu. Thiết kế đít nhô cao thế này thì rộng rãi thoải mái rồi. Già rồi cần gì quá đẹp đâu, quan trọng công năng sử dụng, nếu ko xe này thì em cũng sẽ chọn carnival

Hạng D
26/3/15
1.350
20.231
113
Đợi bản facelift ra, tinh chỉnh lại phần đuôi xe thì mình sẽ mua, giờ thì vẫn đi xe đạp tiếp vậy.

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
27/2/23
353
539
93
30
Xe vuông gợi nhớ xe mẽo thập niên 70, em thấy khen chê đẹp mỗi người, nhưng 2-3 năm nữa em sẽ mua nếu giá hợp lý vì xe hàn giờ chất lượng cũng 1-8 1-10 với xe nhật đi 7-8 năm chắc ko có vấn đề gì, và em ưng hàng ghế thứ ba, vì nhà đông con, toàn to cao nên cần xe thật rộng cho các cháu. Thiết kế đít nhô cao thế này thì rộng rãi thoải mái rồi. Già rồi cần gì quá đẹp đâu, quan trọng công năng sử dụng, nếu ko xe này thì em cũng sẽ chọn carnival
chưa được 1 8 10 đâu 1 6 9 thôi, xe đức mới là 10 xe hàn chỉ ngang xe tàu 6 điểm thôi
xe hàn chỉ dc cái mẽ bề ngoài thôi , k tin cứ ra showroom vào con xe đắt nhất xe hàn nghe cái mùi da nhựa rẻ tiền của xe hàn so với nhật đức thì biết chất lượng, riêng xe hàn tôi đi rất nhiều lần nhưng k thể chịu dc cái mùi rẻ tiền như vậy, xe đức và nhật nó chăm chút cái cốt lôi hơn, như trai gái hàn vậy , nhìn ngoài thì bảnh bao đẹp mẽ nhưng đến nhà thì bẩn, bừa bộn, có khi cả tuần k tắm, thì xe nó làm cũng chỉ 6 điểm thôi
tôi đang chờ subaru ascent về đảm bảo đi sướng hơn đám 7 chỗ khác trong đám xe phổ thông

Hạng D
15/9/17
2.753
2.136
113
39
Ai ghiền lan gô vờ không đủ tài chánh thì dứt con này cũng được. Xe Hàn dạo này giá cao quá, cứ cho là chất lượng ngangxe Nhật nhưng thực tế nó không bằng.

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
6/8/17
851
689
103
bốn bể
Đợi bản facelift ra, tinh chỉnh lại phần đuôi xe thì mình sẽ mua, giờ thì vẫn đi xe đạp tiếp vậy.

Facelift nó chỉ tinh chỉnh lại bố trí đèn đóm tí thôi. chứ cái mông bự vẫn thế thôi bác

Hạng B1
10/5/13
87
68
18
Lộ làm gì nữa hè, xấu đau đớn rồi có nude cũng hk thèm ))

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Bản FL sẽ đổi cái mông ngay thôi. các bác chờ đến bản FL hãy chốt... :) :) :)

Hạng F
16/7/15
6.298
25.185
113
anh làm con 16 chổ hoặc làm luôn con gường nằm bao thoải mái;
chỉ phải thi nâng dấu thôi... :D

• Like
Reactions: kurobull88