Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Chuyển qua Cx8 hay Sò đi anh chủ . Cx8 thì e ko biết chứ em chạy Sò, ông anh vợ chạy San lâu lâu cũng đổi xe . Sò ăn đứt San khoảng nội thất rộng rãi , hàng ghế 3 ko đụng đầu , khoảng để chân hàng 3 rộng hơn . Phuộc Sò cứng hơn San nên đi đỡ chòng chành hơn,vợ e thuộc loại say xe, cô ấy phán ngồi San bị say hơn Sò . Chắc do phuộc San mềm hơn, máy móc thì 2 con như nhau. Rồi khi de xe em thấy núm vặn trái phải dễ thao tác hơn là nhấn phím ấy. Riêng khoảng mỗi năm mỗi đổi mẫu mới là thấy San thua đứt đuôi rồi . Còn theo bầy đàn số đông thì em ko bàn tới !

• Like
Reactions: thích ăn thịt
Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
Ngay cả ở Mỹ xe cũng tăng giá kìa mấy Bác.
Chịu thôi, trước bạ sắp hết, xe méo có nên có con nào ĐL nó nâng bi thôi. Thích thì mua ko thì chờ chớ biết sao

• Like
Reactions: Thanh Van
Hạng B2
23/8/20
129
180
43
36
Chuyển qua Cx8 hay Sò đi anh chủ . Cx8 thì e ko biết chứ em chạy Sò, ông anh vợ chạy San lâu lâu cũng đổi xe . Sò ăn đứt San khoảng nội thất rộng rãi , hàng ghế 3 ko đụng đầu , khoảng để chân hàng 3 rộng hơn . Phuộc Sò cứng hơn San nên đi đỡ chòng chành hơn,vợ e thuộc loại say xe, cô ấy phán ngồi San bị say hơn Sò . Chắc do phuộc San mềm hơn, máy móc thì 2 con như nhau. Rồi khi de xe em thấy núm vặn trái phải dễ thao tác hơn là nhấn phím ấy. Riêng khoảng mỗi năm mỗi đổi mẫu mới là thấy San thua đứt đuôi rồi . Còn theo bầy đàn số đông thì em ko bàn tới !
Em đang nhắm con sò xăng tiêu chuẩn, nhu cầu của nhà em chỉ cần thế

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Có tiền đi mua mà khổ nhỉ, ...xem thường khách hàng thì có ngày ngắc ngoải...

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.787
113
HCM
Chào các anh chị đang có ý định mua chiếc Santa Fe vào thời điểm hiện tại, nếu ai có ý định này thì em khuyên thật lòng là CHẠY NGAY ĐI. Hôm nay em đi hỏi khắp các đại lý của Huyndai, tất cả đều không có xe giao, thậm chí như Huyndai trường chinh nó còn không thèm báo giá cơ.

Tất cả các đại lý đều bán chênh 50tr, thậm chí 50tr đó còn không phải là LẠC mà là giá xe. Giờ cầm tiền tỷ đi mua xe mà cứ như đi xin ấy, chắc chắn sẽ không bao giờ mua xe của HD nữa, 1 lần thôi. Tiện đây nhờ anh em tư vấn con 7 chỗ tầm 1ty trừ Santa Fe vs Fortuner với, thanks.

View attachment 2691669*hình minh họa
Đang thiếu linh kiện. Sắp tới còn nặng hơn.

• Like
Reactions: hothanhtung6