Tập Lái
8/3/07
23
2
3
Rẻ hơn có trăm triệu so với bản nhập,doanh số chắc sẽ o cao được.

Hạng B2
4/6/12
228
216
43
Nản!
Sai không chịu nhận lại còn vòng vo tam quốc, thậm chí còn lôi cả mồ mả phụ huynh ra nữa thì em xin cạch bác.
Không biết ai máu ăn thua đây?
Ông này chắc có tí máu Toy, Nhật hay làm về bên media nên hay bắt bẻ và cứ muốn làm rõ trắng đen trong khi ở đây mọi người chỉ muốn trao đổi và update thêm thông tin. Tôi với ông có tranh luận thì đến mùa quýt năm sau ko phân thắng bại nên nếu cái nào ko hợp khẩu vị thì đừng xơi. Còn chỗ nào tôi lôi mồ mả phụ huynh thì xin ông giải nghĩa cái sự hiểu của ông cho tôi và mọi người khôn cái thằng người ra cái.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Ông này chắc có tí máu Toy, Nhật hay làm về bên media nên hay bắt bẻ và cứ muốn làm rõ trắng đen trong khi ở đây mọi người chỉ muốn trao đổi và update thêm thông tin. Tôi với ông có tranh luận thì đến mùa quýt năm sau ko phân thắng bại nên nếu cái nào ko hợp khẩu vị thì đừng xơi. Còn chỗ nào tôi lôi mồ mả phụ huynh thì xin ông giải nghĩa cái sự hiểu của ông cho tôi và mọi người khôn cái thằng người ra cái.

Á à! "chỉ muốn trao đổi và update thêm thông tin" thì không cần phải rõ ràng, chính xác.
Cũng chính vì vậy mà "Tôi với ông có tranh luận thì đến mùa quýt năm sau ko phân thắng bại",
"nên nếu cái nào ko hợp khẩu vị thì đừng xơi". -
Thôi đi ra vậy.

Ps: Nhưng mà ông đừng có QUOTE comt của tôi thì tôi mới thôi được chứ, tôi có muốn tranh luận cái kiểu... thế này đâu.
Không mong gặp lại.

Tập Lái
30/10/14
17
21
3
33
Toàn anh hùng bàn phím cãi nhau vô bổ mất thời gian của độc giả.:3dgian:

• Like
Reactions: virgo
Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Giá này được nè ! các bác CX-5 / CR-V chuẩn bị mệt rùi đây !
CX5; CRV đều 5 chỗ thì so sánh vs Tucson có vẻ hợp hơn là so với STF (7 chỗ )

Hạng B1
16/1/13
69
354
53
Anh Chi em Ơi .. Santa FE CKD chuẩn bị ra mắt , anh em nào Có cần Gì Call trực tiếp cho em nhé , hay Inbox số điện thoại , em reply ngay cho anh em .... Hôm nay là đầu tháng 12 oy nè..

Bên otofun đã có giá và dự kiến thời gian giao xe, ngày ra mắt 3/12. Sâu trong Nam chả biết gì là sao ta ???

Bác cho e cái giá tốt nhất Việt Nam vào chổ kín...giống như giá hãng thì e biết zồi.

Tập Lái
29/8/14
20
1
3
42
nhập với lắp ráp có khác j nhau không các cụ, nhìn mắt thường chắc chịu nhỉ

Dòng xe SantaFe CKD là lắp ráp 3 cục nha các bác. Dây chuyền lắp ráp đều do robo từ Hàn Quốc nhập qua. Kĩ sư Hàn Quốc sẽ theo dõi sát sao quy trình vận hành của nó nên về chất lượng các bác yên tâm nha
Bác nào quan tâm alo mình nha, rất mong được gắp các bác 0909.585.466 Minh