Hyundai SantaFe 2019 được đồn đoán sẽ có giá bán từ 1,1 đến 1,3 tỷ đồng tại Việt Nam | HYUNDAI

Tin Tức
  1. Giang_son

Giang_son Tập Lái

Hôm trước có bác sale nào nói hôm nay có trưng bày san 19 2 ngày tại HD Trường Chinh đúng ko?
  2. tmci5z6@1

tmci5z6@1 Hạng C

vậy mới lên đc ghế đó ngồi

chứ hỏi gì trả lời nấy thì như dân đen thôi
  3. nvhienvn

nvhienvn Hạng B2

Tính lấy full dầu, cọc từ đầu tháng 8 mà thế này 100% rút cọc
  4. nguyenson_58

nguyenson_58 Tập Lái

tầm giá này thì mua con CR-V ngon hơn.
  5. EthanHunt

EthanHunt Tập Lái

Nói túm lại, 10 năm trước chúng ta mong xe hơi rẻ và tiếp cận người dùng nhiều hơn, nhưng hiện nay giá xe không rẻ mà càng tăng lên.
  6. Bibi12

Bibi12 Hạng B2

Cọc là cọc đặt chỗ bác, nếu giá quá cao ko với được thì các bác ấy rút cọc thôi, ko nhẽ có 800 vay 500 giờ ráng thêm 200 nữa chắc cũng hộc máu ah, em là em kiếm con khác, đi cái xe mà thức dậy hay ngồi trên xe mà suy nghĩ trả nợ thì mệt lắm, ko enjoy được, nhiều khi đi chơi mất vui
    Lqanhhiepbibi thích bài viết này.
  7. diepquangtung

diepquangtung Hạng B2

Ôi cái giá...CRv và Outlander chắc bỏ không quá
  8. Crazy_Fan_Car

Crazy_Fan_Car Hạng C

bác trêu em rồi, lúc đặt cọc thì cũng biết giá sơ bộ tạm tính chứ có phải không biết đâu, thấy ổn ổn thì mới hạ cọc chứ bác :)
    nói chung em này không được như em kì vọng, còn ai đã thích thì cũng thấy nó xứng đáng, chẳng có việc gì mà các bác đi chửi nó, chửi cả NSX, người ta làm ra sản phẩm, có quyền bán với giá người ta mong muốn và tương xứng với giá trị theo cách người ta định giá, đây là sản phẩm tư chứ có phải của công đâu mà các bác mắng kinh quá
  9. CivicX

CivicX Hạng C

Thì người bán có quyền ra giá nhiêu kệ họ; người mua có quyền chê mắc không mua chứ. Đâu phải điện hay nước mà không được quyền chê mắc.
    Giá Santafe này thì có rất rất nhiều lựa chọn đáng tầm tiền khác; Hyundai đang học theo bọn Honda lúc mới thì ra cái giá trên trời thấy ko bán được thì hạ giá.
    Bibi12hiepbibi thích bài viết này.
  10. hyundaithao

hyundaithao Hạng D

giá này thì vẫn vậy không lên xuống mà các bác giá đó theo em nghĩ cũng đáng tiền mà
    Quocdp thích bài này.